BVBank Ngân hàng Bản Việt (Viet Capital Bank) tuyển dụng nhiều vị trí Chuyên viên tại Trụ sở chính [29.09]

đợt của bạn hết hạn ngày 8/9, đợt này sau này cơ. mà nghe bạn nói 1 tháng mới gọi thì chắc mình tạch rồi, mới nộp thôib-)

nhân tiện cho mình hỏi phỏng vấn dễ không bạn? còn thi viết nữa đúng không bạn? hic! biết đâu mình nhớ không nhầm thì vẫn còn cơ hội...mong manh:)]

Cái này mình nghĩ do tuyển bên lĩnh vực ngân hàng trực tuyến giống kiểu E-BANKING áh nên yêu cầu tốt nghiệp mấy ngành như : quản trị mạng, công nghệ thông tin, hệ thống thông tin quản lý (HTTTKT)

Cái này mình thấy đăng lâu rùi bạn ... mình xem lại ngày mình apply là 2/8 và mình đã phỏng vấn ngày 4/9 ... và giờ là hồi hộp đợi kết quả ko bik ra sao :(

hic! hỏi bạn tý, mình rồ quá, chỗ cv thì mình up cái tự làm của mình, chỗ syll thì mình up mẫu thông tin ứng viên, chẳng biết đúng k nữa???[-O<

sao thấy yêu cầu giới tính toàn nam vậy???? thời kỳ trọng sắc qua ui sao :((

Đi ngang qua trụ sở chính nhiều, thấy mấy nhân viên NH mặc áo sơmi "độc" gớm, có con chim ở ngực áo ^^ ko đụng hàng ^^

Không phải đồng phục đâu bạn ơi . Chỉ là áo sơmi trắng có gắn thêm cái Phù hiệu Bản Việt thôi :))

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,574
Số bình luận
528,077
Tổng số thành viên
351,235
Thành viên mới nhất
baychinkingtoe
Back
Bên trên