Nên làm ở Agribank hay Sở Tài Chính?

hoaxuong

Thành viên
Hiện nay em đang có công việc tại Agribank và Sở Tài Chính mà phân vân không biết nên chọn cái nào.:-/
Anh/chị nào có kinh nghiệm làm ở 2 nơi trên cho e lời khuyên với.

Re: Nên là ở Agribank hay Sở Tài Chính?

Thớt hỏi dzậy chắc "gốc bự".Vậy thì đâu chả được ! Cơ mà vote mần bên sở nhá !Việc nhàng,lương cao,đc nhiều mối quan hệ có lợi sau này,rất oai,dễ leo cao !\m/

Bạn có thể chia cho mình một công việc không. Khi đó vấn đề của bạn sẽ được giải quyết.:-bd

Đọc xong, lại thở dài! Ngưỡng mộ bạn quá !

nhưng mình nghe nói làm ở sở lương cũng thấp, không biết sao nữa

Sở tài chính lương cao á?????, thu nhập cao thì đúng hơn, nhưng mà cũng tùy vị trí và tùy khả năng quan hệ của mỗi người,chứ chỉ là công chức không, k chịu vận động gì thì vào agri vẫn hơn. Ý kiến cá nhận của mình, đừng gạch đá.Nhưng ngưỡng mộ chủ thớt đấy. Bạn quyết định vào cái gì thì cho mọi người biết vs nhé :)

tùy vào cái ghế ngồi từng nơi , đầu gà còn hơn má lợn mà...
agribank nhưng chắc chân tín dụng thì còn ngon gấp bội ở sở tài chính

mình có đứa e làm gdv ở gri huyện, cả lương lẫn thưởng theo chi nhánh 1 tháng tầm chục củ,thế cũng ổn quá nhỉ?cv thì cũng không vất vả lắm còn bên sở thì không rõ, bình thường thì lương công chức khá thấp, nhưng sau vài năm làm việc,thì thu nhập bên sở chắc k phải là vài củ mà là vài chục củ,tùy từng chỗ ý nhỉ. Nói chung là 1 chỗ thì ổn định, cao vừa tầm và cứ ổn định thế mãi. Còn 1 chỗ thì từ bé rồi lên siêu to, gia tốc lớn dần với tốc độ khủng khiếp,có vị trí, có chức sắc,nhiều cơ hội tham gia bên chính trị và các mảng vĩ mô. Thấy ngoài xã hội, nhân viên ngân hàng thì nhà to vừa vừa, còn quan chức thì phải chơi toàn biệt thự. :D. Nhưng muốn lên được to thế phải phụ thuộc vào quan hệ của mỗi người nhé. Mình thì mình chỉ muốn ăn chắc mặc bền, ko mạo hiểm, đủ dùng là được,không phải phấn đấu quá nhiều, nên thích agr hơn :)

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,511
Thành viên mới nhất
bet168bond2
Back
Bên trên