Nên làm chuyên viên QHKH ở oceanbank hay lienvietpost bank

mình vừa được offer của 2 ngân hàng đang phân không bít nên làm ở ngân hàng, e làm sinh viên mới ra trường chưa có nhiều kinh nghiệm, ko bít làm ở đâu e có thể học hỏi được nhiều và có nhiều cơ hội thăng tiến đây.

Cái này em phải tìm hiểu kỹ, tốt nhất có ai quen ở 2 ngân hàng đó, hỏi thật kỹ rồi mới vào làm, chứ ngân hàng còn tùy vào chi nhánh, tùy vào sếp, tùy vào cơ chế nữa

cam ơn anh chị rất nhiều, chắc đành bóc thăm hên xui vậy. e chẳng quen ai trong 2 ngân hàng náy hết nên chẳng bít đường mà hỏi.

LPB lương cao hơn Ocean, nhưng chỉ tiêu bên Ocean dễ chạy hơn nếu là sv mới ra trường chưa có kinh nghiệm !
Em muốn vô làm 1 vài tháng rồi out hay là làm lâu dài
Nếu chưa có nguồn khách anh khuyên thật lòng làm Ocean, LPB có thể lương cao đó, nhưng chỉ tiêu chạy có nổi hay ko

cam ơn anh huyair, e thì chưa có kinh nghiệm, chưa có mối quan hệ, e muốn làm lâu dài có kinh nghiệm sau này mới bay nhảy, mà nhìn lương bên OJB thì hơi nản, thấy mọi người nói lương bên LPB cao nên cứ đắn đo suốt, chẳng bít chỉ tiêu bên LPB thế nào.

Trong đa số các Ngân hàng trừ mấy ông lớn ko rành thì OJB là ngân hàng có chỉ tiêu khá dễ thở với lính mới, còn có kinh nghiệm rồi thì bao dễ đạt chỉ tiêu!
Em đừng nhìn cái trước mắt, cứ cố làm OJB 1 năm có kinh nghiệm + nguồn khách hàng mà làm tốt thì lúc đó bay đi các bank khác vẫn ko muộn như anh :))
Có gì cứ pm anh tư vấn kĩ cho, Ocean thì đã làm rồi, LPB thì cũng nắm rõ chỉ tiêu

mình vừa được offer của 2 ngân hàng đang phân không bít nên làm ở ngân hàng, e làm sinh viên mới ra trường chưa có nhiều kinh nghiệm, ko bít làm ở đâu e có thể học hỏi được nhiều và có nhiều cơ hội thăng tiến đây.
Bạn ơi bạn phóng vấn hôm nào vậy? mà có kết quả rồi
Mình phỏng vấn CVKH ở Lienvietpostbank hôm mùng 7/5/2014 ở 109 Trần Hưng Đạo Hà Nội mà chưa thấy thông báo gì . đang lo quá :D

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,698
Thành viên mới nhất
snellemerch
Back
Bên trên