NCB NaviBank tuyển dụng nhiều vị trí tại Hà Nội [05.03.2014]

đã có kết quả thi viết và Nhân sự bên mình đang tổng hợp lại để liên lạc các Ứng viên đủ tiêu chuẩn đi phỏng vấn, các bạn chờ nhé

đã có kết quả thi viết và Nhân sự bên mình đang tổng hợp lại để liên lạc các Ứng viên đủ tiêu chuẩn đi phỏng vấn, các bạn chờ nhé
bây giờ nộp hồ sơ mà có hơn 2 năm kn làm bank có được pv luôn k bạn...thấy bên nam việt đang thay đổi lớn về tái cấu trúc nên mình cũng muốn đầu quân :p

bây giờ nộp hồ sơ mà có hơn 2 năm kn làm bank có được pv luôn k bạn...thấy bên nam việt đang thay đổi lớn về tái cấu trúc nên mình cũng muốn đầu quân :p

Chắc em sinh năm 89? Nếu đúng thì ít tuổi hơn mình. Hiện còn các vị trí khác thôi chứ tuyển Treasury hiện tại bên mình chỉ tuyển đợt hồ sơ này thôi

Anh cho em hỏi về chỉ tiêu các vị trí tuyển dụng với ạ? Em đọc thông tin tuyển dụng thì không thấy có. Em cảm ơn anh!
P/S: Cho em hỏi thêm về thời gian báo kết quả thi viết nữa ạ :)

Anh cho em hỏi về chỉ tiêu các vị trí tuyển dụng với ạ? Em đọc thông tin tuyển dụng thì không thấy có. Em cảm ơn anh!
P/S: Cho em hỏi thêm về thời gian báo kết quả thi viết nữa ạ :)

Mỗi vị trí chỉ tuyển 1 người. Kết quả thi viết đã có và sẽ được public nhé bạn. Vui lòng chờ thêm 1 chút

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,575
Số bình luận
528,081
Tổng số thành viên
351,411
Thành viên mới nhất
liem1996
Back
Bên trên