NCB NaviBank (NCB) Tuyển dụng nhiều vị trí cho toàn hệ thống trên Toàn quốc

Đây là tin tuyển dụng được gửi nội bộ. Không biết các Chi nhánh khác thế nào nhưng ở Chi nhánh mình đâu có public vậy đâu nhỉ!
Thường thì đợt vừa rồi chủ yếu tuyển trực tiếp bằng cách dán thông báo ở Chi nhánh và trang tin nội bộ thôi.
Đợt này NCB (Ngân hàng Quốc Dân- thay tên cho Nam Việt) đang có nhiều chuyển biến mạnh mẽ theo chiều hướng tốt. Hy vọng sẽ được đón thêm những người mới xuất sắc, đóng góp vào thành công chung của NCB.

nge nói navibank đang tái cơ cấu lại k bk chế độ đãi ngộ o đây ntn??

Cho mình hỏi mình có thể nộp CV qua mail nào vậy bạn? Mình ở xa các chi nhánh trên

@cocghe266 : anh ơi, mấy hôm trước ở ub cũng đăng tin tuyển dụng của Navibank, em có nộp hồ sơ qua mail vị trí thực tập rồi. Hôm nay lại thấy đăng lại, mà lại cho gửi hồ sơ trực tiếp. Thế thì em có phải nộp lại nữa ko ạ?

mình ngĩ thông tin này cần được kiem tra lại ạ? vì lúc sáng mình gọi đến 2 chi nhánh ở Quan 7 thì nói là họ ko rõ, vì ở đó chỉ giao dịch ko có phòng nhân sự, gọi lên hội sở o Hồ Chí Minh thì nghe nói là chỉ đang tuyển Chuyên viên quan hệ khách hàng (tren web Navi có đăng) còn các vị trí khác chưa tuyển kể cả Giao dịch viên!

Thực sự mình cũng đang thất nghiệp và rất cần công việc. Nhưng trong quá trình nộp hồ sơ, mình nhận thấy một số ngân hàng có cơ chế tuyển dụng rất thiếu chuyên nghiệp. Từ cách đăng tin, mẫu hồ sơ, cho đến quá trình thi tuyển. Thực sự chỉ cần down cái mẫu thông tin ứng viên về là cũng thấy NH đó chuyên nghiệp đến mức nào, lắm lúc down mẫu thông tin về mà ko muốn điền vào @@

em cũng muốn hỏi gửi hồ sơ về đâu, a @coc-ghe vào giải đáp giúp với ạ
Cách thức nộp hồ sơ đã được update trong thông báo tuyển dụng ở #1. Em chọn vị trí phù hợp & apply trực tiếp tại chi nhánh em mong muốn vào làm việc trong hệ thống của Navibank nhé. Mạng lưới CN của Navibank em có thể xem tại đây.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,802
Thành viên mới nhất
hb883net
Back
Bên trên