Mua quà gì cho sếp khi Tết sắp đến

ipad2

Verified Banker
Thưa bà con, phận lính Tết đến Xuân về, tiền ít, k biết mua gì cho xếp, chẳng nhẽ đưa tiền, nhiều thì k có, các Bác Bình luận với, em xin Tý ý kiến cho đỡ đau đầu[-O

Tặng một khoảnh khắc đáng nhớ trong đời người con gái!:)

Vâng em sẽ cố gắng theo lời bác xem sao, biết đâu time nữa lại thăng chức ấy chứ!:))

- - - Updated - - -

Mèn, khoảnh khắc gì của đời con gái???

Sếp nữ thường toàn là đã yên bề gia thất rồi hahaha hoặc U30 trở lên không à!

sếp mà ít tuổi hơn em thì chết với em rồi, đằng này sếp lại qua U30 roài nên cũng không biết tặng quà gì.

Mèn, khoảnh khắc gì của đời con gái???

Sếp nữ thường toàn là đã yên bề gia thất rồi hahaha hoặc U30 trở lên không à!

Hồi đó mình tặng bạn gái mình xong thì em ấy cứ nủng nịu "ghét anh, ghét anh":)
PS: đùa tí, thư giản những ngày cuối cùng của tháng cuối năm, đừng banned em nhé mod

kemcay2000 đã viết:
Hồi đó mình tặng bạn gái mình xong thì em ấy cứ nủng nịu "ghét anh, ghét anh":)
PS: đùa tí, thư giản những ngày cuối cùng của tháng cuối năm, đừng banned em nhé mod

Ứ, ghét, ghét kinh luôn . . . kakaka

Sếp thì mỗi người mỗi tính. Giới tính chỉ là 1 phần thôi, do đó phải biết tính mà theo. Nhiều người kín đáo, nhưng cũng nhiều người phóng túng.

Nhiều người có âm mưu xấu xa, nhiều người sống chân thực . . .kakaka. . . nên cũng phức tạp lắm.

Giờ lên Phòng Sếp, vỗ bàn 1 cái bóp, hỏi giờ thích cái gì, nói, nhanh . . . kakaka

Ứ, ghét, ghét kinh luôn . . . kakaka

Sếp thì mỗi người mỗi tính. Giới tính chỉ là 1 phần thôi, do đó phải biết tính mà theo. Nhiều người kín đáo, nhưng cũng nhiều người phóng túng.

Nhiều người có âm mưu xấu xa, nhiều người sống chân thực . . .kakaka. . . nên cũng phức tạp lắm.

Giờ lên Phòng Sếp, vỗ bàn 1 cái bóp, hỏi giờ thích cái gì, nói, nhanh . . . kakaka

Vâng để em làm theo cách của bác xem thế nào, có gì em tường thuật lại cho các bác nghe sau nha! kakakaka:))

tặng 1 hộp Durex 20 cái dư dùng qua mấy ngày Tết :)), vừa tiết kiệm lại góp phần hạn chế dân số tăng nhanh

tieudaosi đã viết:
tặng 1 hộp Durex 20 cái dư dùng qua mấy ngày Tết :)), vừa tiết kiệm lại góp phần hạn chế dân số tăng nhanh

Nghe có lý phết :)). Hồi trước mình mua để dành nguyên 1 tủ mà xài chưa hết, có khi Tết này biếu sếp để thanh lý :)).

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,574
Số bình luận
528,077
Tổng số thành viên
351,232
Thành viên mới nhất
xo88s
Back
Bên trên