Môi trường và chế độ Việt Á Bank

Mình vừa nhận được phone bảo đạt phỏng vấn chờ sếp kí duyệt,kêu chuẩn bị hồ sơ khi nhận mail nhận việc,mình vào vị trí Nhân viên IT của Trung tâm CNTT Việt Á,mức lương đã offer rồi.Mình muốn biết thêm chế độ và môi trường làm việc tại Việt Á Bank,ai biết hay đang làm chia sẻ mình với,ít thông tin về bank này quá.
em cũng nhận được điện thoại báo đạt phỏng vấn rồi chờ sếp ký duyệt mà lâu quá gần tháng rồi chưa thấy hồi âm gi?
cho em hỏi như vậy liệu có được đi làm không ạ? trước a chờ lâu không ạ?
em cảm ơn!

em cũng nhận được điện thoại báo đạt phỏng vấn rồi chờ sếp ký duyệt mà lâu quá gần tháng rồi chưa thấy hồi âm gi?
cho em hỏi như vậy liệu có được đi làm không ạ? trước a chờ lâu không ạ?
em cảm ơn!
Chào bạn, mình cũng đang làm phòng cá nhân chi nhánh Hà Nội của Việt Á Bank. Nếu đã nhận được điện thoại và offer lương rồi th ì bạn cứ chờ nhé. Sẽ có thông báo nhận việc thôi. Khả năng là các sếp ký duyệt và sắp xếp thời gian hợp lý để bạn nhận việc thôi. Chào mừng bạn gia nhập mái nhà chung VAB.

Chào bạn, mình cũng đang làm phòng cá nhân chi nhánh Hà Nội của Việt Á Bank. Nếu đã nhận được điện thoại và offer lương rồi th ì bạn cứ chờ nhé. Sẽ có thông báo nhận việc thôi. Khả năng là các sếp ký duyệt và sắp xếp thời gian hợp lý để bạn nhận việc thôi. Chào mừng bạn gia nhập mái nhà chung VAB.
Cảm ơn anh! Em cũng hy vọng là vậy, em làm ở chi nhánh Bắc Ninh, chi nhánh mới nên mấy a chị tuyển dụng bảo còn phải chờ kết quả hơi lâu. Mong có gì về sau a giúp đỡ em với ạ!!!

mọi người cho e hỏi, giữa đông á, việt á và lienvietpostbank cái nào đc hơn ạ, e vừa cùng lúc của 3 NH này, e phân vân quá :(, mọi người giúp e với ạ, cảm ơn nhìu ạ

mọi người cho e hỏi, giữa đông á, việt á và lienvietpostbank cái nào đc hơn ạ, e vừa cùng lúc của 3 NH này, e phân vân quá :(, mọi người giúp e với ạ, cảm ơn nhìu ạ
chúc mừng bạn pass cùng lúc 3 ngân hàng. Theo mình nên tìm hiểu xem môi trường làm việc, chi nhánh bạn được phân về làm, mức lương, chế độ khen thưởng...

chúc mừng bạn pass cùng lúc 3 ngân hàng. Theo mình nên tìm hiểu xem môi trường làm việc, chi nhánh bạn được phân về làm, mức lương, chế độ khen thưởng...
e chẳng mong may mắn như rứa, chỉ mong đậu 1c là đc rồi, h ko biêt slm j, hỏi mọi người thì ai cũng ns DA thì đc cái tiếng, LV vs VA thì ít biết nên khó mà kéo khách về đc :(, e chẳng biết lm sao nữa

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,579
Thành viên mới nhất
charlieparkerme
Back
Bên trên