HOT Môi trường làm việc tại NH TMCP Quốc tế (VIB)

Tình hình là không tìm thấy topic nào nói về môi trường làm việc tại VIB, nên mình muốn lập 1 topic để chia sẻ với mọi người. Mình được làm ở 1 vị trí tiếp xúc khá nhiều với các phòng ban khác như GDTD, DVKH, TTTM, TTTT...... nên cũng có nhiều điều chia sẻ, cũng hiểu kha khá về các bộ phận. Vì cũng khá nhiều nên không biết bắt đầu từ chỗ nào, nên bạn nào hỏi gì thì mình sẽ chia sẻ cho ha :D

VIB HO đây, thấy 6h là về nhiều rồi. Môi trường năng động và có một câu nói lưu truyền trong VIB là làm tốt ở VIB 2 năm thì đi đâu làm cũng được :D

VIB HO đây, thấy 6h là về nhiều rồi. Môi trường năng động và có một câu nói lưu truyền trong VIB là làm tốt ở VIB 2 năm thì đi đâu làm cũng được :D
Hi. Em nghe nói vib tết này ko có thưởng hả anh. Em đang apply vào vib đây. Cho em thông tin được ko?

Hi, chào em. Nhìn chung định hướng của VIB là đội ngũ teller thân thiện, niềm nở với khách hàng. Chị đang làm GDV tại VIB. Môi trường chỗ chị thì thoải mái. Lương tạm được, ngày lễ nào cũng có thưởng nhg ít (khoảng 500k) , tết có thưởng nhg quy theo % hoàn thành KPI,. Nhưng càng ngày áp lực chỉ tiêu càng cao em nhé (phải bán rất nhiều thứ: từ huy động, thẻ, số lượng Khách hàng mới và đặc biệt là phải bán thêm cả bảo hiểm nữa nhé)
Hi. Tết ngân hàng thưởng khá ko chị

Hi. Em nghe nói vib tết này ko có thưởng hả anh. Em đang apply vào vib đây. Cho em thông tin được ko?
Bạn quan tâm thưởng làm cái gì, bank thuong nó giữ 30% lương lại, bạn đạt kpi thì người ta trả lại thôi. Không thưởng là lương tháng nào cũng trả đủ 100% đấy

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,574
Số bình luận
528,077
Tổng số thành viên
351,229
Thành viên mới nhất
dkdagasv388
Back
Bên trên