Mọi người lập nhóm ôn thi AGRIBANK nào?

năm nay mình mới tốt nghiệp, mình mới có bằng tạm thời thôi chứ chưa có bằng chính. Ở miền bắc làm hs nộp bằng tạm
thời rồi bổ sung bằng chính sau được ko mọi người

cuối thắng rồi mag vẫn im lìm thông tin tuyển dụng mọi người nhỉ

Chán cho anh AGR này quá chỉ tiêu có rồi mà không thông báo kế hoạch thi tuyển cho bà con mừng. Sao không thấu hiểu nỗi lòng của con trẻ nhỉ?????

AGri ngân hàng tôi ao ước
có một ngày được trong vòng tay của Agri.cơ mà đợi chờ chong mỏi mòn vậy ko biết tới khui nào nữa.các bạn có nghĩ như mình ko ?

Một thông tin khá đau lòng là năm nay Agri toàn T.p Hà Nội ko tuyển 1 chỉ tiêu nào. Nản rồi

Một thông tin khá đau lòng là năm nay Agri toàn T.p Hà Nội ko tuyển 1 chỉ tiêu nào. Nản rồi[/QUOTE]

Bạn ơi, thông tin có chính xác không ? nghe bạn nói mình nản quá à

Bạn ơi, thông tin có chính xác không ? nghe bạn nói mình nản quá à
Thông tin này của bác giám đốc một chi nhánh ở Hà Nội. Chỉ tiêu của Agr cho các chi nhánh có hết rồi, nhưng không biết vì lí do gì mà chưa bắt đầu đợt TD.

Haizzzzzz lựu đẠn hay bom gì Thì cứ quăng vô hết ôn thì cứ ôn chờ nGày agribank thông báo gùi tính .

Thông tin này của bác giám đốc một chi nhánh ở Hà Nội. Chỉ tiêu của Agr cho các chi nhánh có hết rồi, nhưng không biết vì lí do gì mà chưa bắt đầu đợt TD.

bạn ơi, thật sự mình hy vọng thông tin của bạn không chính xác đấy, haizz . thế này thì...:(

THì mình đã thông tin này từ rất sớm rồi. TP HN và HCM rất hạn chế vì các ông này có rất nhiều chi nhánh nợ xấu cao, thu nhập âm nên không được phép tuyển dụng. chỉ có it CN ngoại thành không dính BĐS còn có hy vọng một chút nhưng khả năng tuyển đợt 1 hết rồi.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,514
Thành viên mới nhất
shivismith05
Back
Bên trên