Mọi người lập nhóm ôn thi AGRIBANK nào?

bạn ơi cho mình hỏi thi tuyển vào agri bank có mấy vòng ý nhỉ? hic mình lần đầu thi tìm các pages mà ko thấy gì? bạn bảo cho mình biết thông tin các vòng thi tuyển của agri bank nhé. thanks bạn nhìu

bạn ơi cho mình hỏi thi tuyển vào agri bank có mấy vòng ý nhỉ? hic mình lần đầu thi tìm các pages mà ko thấy gì? bạn bảo cho mình biết thông tin các vòng thi tuyển của agri bank nhé. thanks bạn nhìu

Mấy năm trước thì cũng giống mấy NH khác. Thi tuyển rồi pv. Riêng năm ngoái thì nhận HS, pv rồi mới được đi thi. Số lượng đc đi thi khoảng 5-6 lần nhu cầu tuyển dụng nên loại HS cũng khốc liệt lắm. Thi viết đậu là đi làm luôn đó b. Không biết năm nay thế nào. H này rồi mà chưa có thông tin gì hết á. Buồn dễ sợ

Thanks bạn..Vậy mình yên tâm phần nào về tiếng anh, Mình sợ nhất thi môn viết tiếng anh..:D

Là sao bạn? Yên tâm tiếng anh mà sợ là sao :D, đề thi đương nhiên có tiếng anh là 1 trong 3 môn rồi :)

Theo như bạn agribankxuyena thì thi tiếng anh dạng trắc nghiệm nên mình yên tâm..hok biết cũng phan còn hy vọng. Nếu thi dạng nghe đọc viết thì sẽ toi phần viết..chỉ cần 1 phần thi ko dc là out :(

Theo như bạn agribankxuyena thì thi tiếng anh dạng trắc nghiệm nên mình yên tâm..hok biết cũng phan còn hy vọng. Nếu thi dạng nghe đọc viết thì sẽ toi phần viết..chỉ cần 1 phần thi ko dc là out :(
Mà quên nói hình như thi trắc nghiệm chuyên ngành đánh sai bị trừ điểm. Còn tiếng Anh thì không biết nữa. Phát ra thấy điểm chuyên ngành thấp hơn dự kiến nên hơi bất ngờ.

Mà quên nói hình như thi trắc nghiệm chuyên ngành đánh sai bị trừ điểm. Còn tiếng Anh thì không biết nữa. Phát ra thấy điểm chuyên ngành thấp hơn dự kiến nên hơi bất ngờ.

Vậy cuối cùng là sao bạn?? Tiếng anh thi hình thức thế nào!!! Anh chị em nào thi rồi thông thi giúp mình..,Please

MÌNH CÓ THÔNG TIN AGRIBANK TRONG THÁNG 9 NÀY SẼ THI TUYỂN VỚI SỐ LƯỢNG LỚN, VẬY BẠN NÀO QUAN TÂM THÌ NỘP HỒ SƠ TẠI CHI NHÁNH ĐỂ ĐƯỢC XÉT HỒ SƠ THI TUYỂN NHÉ.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,472
Thành viên mới nhất
Priceva
Back
Bên trên