Mình đang phân vân giữa VPbank và Tienphongbank, giúp mình với mọi người ơi!

Bác là member TienPhongBank à?
Bác có thể chia sẻ 1 chút về môi trường làm việc ở TPB ko? nhất là với vị trí trợ lý QHKH DN, em mới có thư gọi đi đào tạo, nhưng thấy lo lắng, vì nhiều người pass quá :oops:
thank bác nhiều lần :oops:
Em đậu trợ lý KNCN cũng được gọi đi ký thỏa thuận thử việc, và đào tạo, cũng đang lăn tăn không biết sao vì trong thỏa thuận đào tạo k cam kết nhận vào làm sau đào tạo mà lại phải mất phí nữa

Em đậu trợ lý KNCN cũng được gọi đi ký thỏa thuận thử việc, và đào tạo, cũng đang lăn tăn không biết sao vì trong thỏa thuận đào tạo k cam kết nhận vào làm sau đào tạo mà lại phải mất phí nữa
Họ sẽ nhận vào thử việc nếu:
Sau đào tạo
- Điểm tổng kết chương trình đào tạo đạt 70% trở lên và không có điểm thành phần nào dưới 70% theo thang điểm do Bên TPB quy định.

Họ sẽ nhận vào thử việc nếu:
Sau đào tạo
- Điểm tổng kết chương trình đào tạo đạt 70% trở lên và không có điểm thành phần nào dưới 70% theo thang điểm do Bên TPB quy định.
mình thấy tuyển nhiều, mà k cam kết ký HĐ nên cũng hơi lo, không biết đào tạo có khó lắm không nữa, có a/c nào làm bên TPB share cho em ít kinh nghiêm

Hix, mình nghĩ bạn cũng thay đổi nhiều ngân hàng rùi đấy, nên ổn định được rồi chứ không lại thử qua hết các ngân hàng ở Việt Nam thì chết:(
Mình cũng muốn ổn định mà bạn, có phải mình muốn nhảy nhiều như thế đâu :( Thế nên lần này mình muốn cân nhắc kỹ càng để xác định làm lâu dài nhất có thể thôi :(

Mình cũng muốn ổn định mà bạn, có phải mình muốn nhảy nhiều như thế đâu :( Thế nên lần này mình muốn cân nhắc kỹ càng để xác định làm lâu dài nhất có thể thôi :(
Em thấy làm ngân hàng như nhau hết ấy, ko mệt cái nọ thì mệt cái kia. làm gì có chuyện "ngon, bổ lại rẻ". Chọn chỗ nào chị cảm thấy hợp với mình. làm thực tế ko thấy hợp thì nhảy tiếp. Hỏi nhiều đâm bấn loạn.

Em vua dc techcom và tpb goi di lam gdv
Ma em phan van khong biet chon cai nao.
Co ai cho em loi khuyen voi a

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,475
Thành viên mới nhất