MB MB tuyển dụng tập trung cho các Chi nhánh Đợt II/2013 [12.11.2013]

ko bạn ah.bạn mình làm ở MB nói thế :)....mà đến giờ vẫn chưa hiểu được tại sao lúc đang tuyển ở DN chỉ có SME mà lúc thi lại có KHCN...Lúc mình làm form viết nhầm KHCN,thế mà cũng có tổ chức thi :D

Subcribers facebook : 70 000 sub giá 700k - giao hàng trong 48h ( new )

update hàng hot

LH: 0934225077

Yahoo: hanhtrinh24h

Gmail: dokhanh82

20 đã đi pv rồi sao.vậy là GDV ĐN ko tổ chức thi tuyển mà pv lun hả bạn.Từ 20 đến nay cũng 2 tuần rồi,cũng đáng để sốt ruột đấy chứ....ráng chờ thêm 1 vài bữa nữa vậy...chúc bn may mắn nhé :) !!!

20 đã đi pv rồi sao.vậy là GDV ĐN ko tổ chức thi tuyển mà pv lun hả bạn.Từ 20 đến nay cũng 2 tuần rồi,cũng đáng để sốt ruột đấy chứ....ráng chờ thêm 1 vài bữa nữa vậy...chúc bn may mắn nhé :) !!!
nghe nói có kinh nghiệm nên ko phải test bạn à, haizz......hok biết có kq tốt đẹp gì ko mà bỏ công từ SG chạy về tận BH...hic
cảm ơn bạn nhé! :)

Hihi,nghĩ là chạy xuống BH nghe nó xa xôi thật,nhưng nếu đậu dc MB thì vấn đề đó tớ thấy cũng bt,hôm bữa chạy hết 27km......56' xuống đến nơi :)...nghĩ cũng bằng hồi mình ở Lái Thiêu mà đi 23km lên thực tập ở Q4

Mình có bà bạn : sáng làm ở Nhơn trạch, tối chạy lên SG học cao học, khuya về để sáng mai đi làm :v

gấp bạn nào biết trả lời mình giúp sắp thi rồi. trên trang MB để không mnag máy tính theo vậy làm sao làm dc???

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,594
Thành viên mới nhất
sanforexuyti
Back
Bên trên