MB MB tuyển dụng nhiều vị trí tại Bình Dương [24.12.2012]

Nhiều khi thấy quý vị nghe tin MB tuyển dụng là cứ đùng đùng hồ sơ. Quả nhiên là phúc lợi tốt đó nhưng đi kèm quy trình cho vay thật sự nhức đầu, nhiều khi không biết ăn nói với KH thế nào nữa do khẩu vị rủi ro rất mặn mà.....haizzz đang quá mệt mỏi đây
- - - Updated - - -

Nhưng mà lúc chưa vào MB chắc bác cũng nô nức như bọn em bây giờ thôi, nhỉ, heheh.

Hôm nay đi qua MB BD thấy băng rôn to tướng "Chào mừng các ứng viên tham dự ngày hội tuyển dụng của MB"
Ko biết có ai đc gọi đi dự ko?

24/12 mới hết hạn mà...Mình đi qua cũng thấy cái băng rôn to chà bá lửa. Chắc đông đảo người nộp lắm đây, mà chẳng biết chỉ tiêu là lấy bao nhiêu người nhỉ.

Chắc MB sắp mở PGD mới nên tuyển đủ vị trí cho cả 1 PGD. Đồng bào cứ bình tĩnh mà thi. Mail hợp lệ thì chắc sẽ được gọi thôi. Vấn đề là "đá đấm" như thế nào. Đề thi MB vốn rất hay và "trí tuệ":>

- - - Updated - - -

Chắc MB sắp mở PGD mới nên tuyển đủ vị trí cho cả 1 PGD. Đồng bào cứ bình tĩnh mà thi. Mail hợp lệ thì chắc sẽ được gọi thôi. Vấn đề là "đá đấm" như thế nào. Đề thi MB vốn rất hay và "trí tuệ":>

Hôm nay là hết hạn nộp hso rồi, ban nào được gọi thì thông báo cho cả nhà biết với nha.

Chúc tất cả các bạn có 1 mùa Giáng sinh an lành và ấm áp nhé !

em mới được nhận mail thông báo đợi kết quả =)
hic... ai từng tham gia tuyển dụng mb cho em biết làm sao mh biết mh đậu qua vòng sơ loại,...
thể thức thi tuyển những vòng nào ạ? tài liệu thi tuyển ai có cho em xin với =)
em cảm ơn nhiều!

có ai nhận được mail thông báo như vậy nữa k?mà gửi hso qua mail có nhân dduocj mail gì k mọi người.

MÌNH MỚI NHẬN ĐC CÁI MAIL THẾ NÀY:
Kính gửi tất cả các ứng viên,

Thay mặt Ngân hàng TMCP Quân Đội - Chi Nhánh Bình Dương chân thành cám ơn các ứng viên đã quan tâm tham dự chương trình tuyển dụng. Chi nhánh Bình Dương trân trọng gửi đến mọi người lịch trình tuyển dụng như sau:

24/12/2012: Kết thúc nhận hồ sơ và gửi thông tin đến các ứng viên tham dự vòng sơ tuyển
25-26/12/2012: Vòng sơ tuyển được tổ chức tại Ngân hàng TMCP Quân đội - Chi nhánh Bình Dương. Địa chỉ 457 Đại lộ Bình Dương, Phú Cường, Thành Phố Thủ Dầu Một, tỉnh Bình Dương.
Thông tin sẽ được cập nhật liên tục.

Một lần nữa chân thành cảm ơn các ứng viên đã tham dự chương trình tuyển dụng. Chúc mọi người có một mùa giáng sinh vui vẻ bên gia đình và người thân yên

Trân trọng.

Mọi thắc mắc vui lòng liên lạc:
Nguyen Minh Phuc - MBBANK Binh Duong
moblie: ko chín ko 2763868

Mình cũng nhận được mail thông báo đợi kết quả soát hồ sơ. Hết ngày 24/12 sẽ thông báo ai đc tham dự vòng sơ tuyển zzz.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,670
Thành viên mới nhất
nguyengiahuy
Back
Bên trên