MB MB tuyển dụng nhiều vị trí cho các chi nhánh, PGD mới [08.11 & 15.11.2015]

bt một nơi tuyển thêm chi nhánh thì có 1 vài nhân sự ở chi nhánh xuống rùi ak, mình nghĩ vậy, nên có khi nhân sự mới thì bổ sung sau thì sao? cố lên , hy vọng vậy, còn mí hôm nữa, hok lẽ chờ cả tháng rùi h hok chờ nữa.
mình cũng nghĩ vậy vì đợt sắp khai trương thấy có mấy ACE ở chi nhánh xuống làm việc chứ ko phải là nhân sự mới vì những người này mình đã gặp mặt mấy lần khi xuống chi nhánh nhưng sao mà thấy ảo ảo sao đó, tuyển dụng j mà ì ạch kỷ lục so với các NH bạn, cũng gần 6 tuần rồi ko 1 tín hiệu, hnay cũng là cuối tháng như trên HO thông tin xuống

Họ gởi mail từ hôm 20/12 đó bạn, đối với Dĩ An là 5/1 vào học việc ở Thủ Dầu 1 trước, tháng 3 mới khai trương, mình thì được nhận thử việc, không học việc và xin gia nhập sau tết âm. Làm mới nhận việc bên Bảo Việt, lương bên BV thử việc dc 10 tr, bên MB thử việc có 7tr3 thôi. Mà nge anh em khen nó tốt nên đánh cược vậy.

Họ gởi mail từ hôm 20/12 đó bạn, đối với Dĩ An là 5/1 vào học việc ở Thủ Dầu 1 trước, tháng 3 mới khai trương, mình thì được nhận thử việc, không học việc và xin gia nhập sau tết âm. Làm mới nhận việc bên Bảo Việt, lương bên BV thử việc dc 10 tr, bên MB thử việc có 7tr3 thôi. Mà nge anh em khen nó tốt nên đánh cược vậy.
vậy bạn là UV có kinh nghiệm à? chứ ko fai là UV mới tuyển tập trung sao?

Vivianngo: uhm mình làm hơn 4 năm bên NH khác, qua 1 năm rưỡi làm Thaco, rồi xích mích với văn hóa trên đó, quay lại nộp 1 số NH, trúng tuyển PVcom, Maritime, Bviet...Chọn BViet xong rồi gần đây MB mới offer.

nếu là UV có kinh nghiệm NH có thể là thông báo trước chăng? chứ mình chưa nghe thông tin j cả, trên HO thì nói cuối tháng mới có @@

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,670
Thành viên mới nhất
nguyengiahuy
Back
Bên trên