MB MB tuyển dụng nhiều vị trí cho các chi nhánh, PGD mới [08.11 & 15.11.2015]

bạn thi đề vừa rồi có khó ko?:D:D
dễ ak bạn. không khó đâu. mình chẳng ôn gì vô cũng làm được mà @@ giống đề mấy năm trước lắm. có 2 câu tính toán chuyên ngành nhiều số mình đánh đại. @@
nhưng vị trí của mình danh sach thi 35 bạn mà vô phỏng vấn chưa có kinh nghiệm có 5 bạn. tỷ lệ chọi hơi cao. tại ví trí này có 7 bạn có kinh nghiem đi phỏng vấn lận.
nên phỏng vấn không biết có cơ hội cho người chưa có knghiem như mình không.

dễ ak bạn. không khó đâu. mình chẳng ôn gì vô cũng làm được mà @@ giống đề mấy năm trước lắm. có 2 câu tính toán chuyên ngành nhiều số mình đánh đại. @@
nhưng vị trí của mình danh sach thi 35 bạn mà vô phỏng vấn chưa có kinh nghiệm có 5 bạn. tỷ lệ chọi hơi cao. tại ví trí này có 7 bạn có kinh nghiem đi phỏng vấn lận.
nên phỏng vấn không biết có cơ hội cho người chưa có knghiem như mình không.
trc t pv RM Tập sự có 2 ông thôi,1 ông gđ với 1 ông trưởng bộ phận mà mình ứng tuyển,vào phòng pv mời ăn kẹo uống trà các kiểu nhưng mặt mấy ông làm MB nghiêm nghị lắm,nên mặt tái mét luôn.pv có 8p out,có mỗi ông gđ chi nhánh hỏi t,còn ông kia ko thèm nhìn luôn.về nhà nghĩ chắc out roài.vậy mà 1 tháng sau nhận đc đt nên chi nhánh trao đổi đãi ngộ.nhưng t làm có hơn tháng nghỉ luôn.t thấy áp lực đối với t:oops::oops:

trc t pv RM Tập sự có 2 ông thôi,1 ông gđ với 1 ông trưởng bộ phận mà mình ứng tuyển,vào phòng pv mời ăn kẹo uống trà các kiểu nhưng mặt mấy ông làm MB nghiêm nghị lắm,nên mặt tái mét luôn.pv có 8p out,có mỗi ông gđ chi nhánh hỏi t,còn ông kia ko thèm nhìn luôn.về nhà nghĩ chắc out roài.vậy mà 1 tháng sau nhận đc đt nên chi nhánh trao đổi đãi ngộ.nhưng t làm có hơn tháng nghỉ luôn.t thấy áp lực đối với t:oops::oops:
ohm làm quan hệ khách hàng vào là KPI liền ak bạn. rất áp lực, không có khách hàng là out =( mà có thì cũng tiếp tục áp lực....

Mí bạn ơi. pv 1 người một hay 3 ng một. trong danh sách thấy có vị trí sắp xếp cứ 3 ng cùng 1 giờ. vậy là sao hả :(

danh sách có bạn nào thấy lạ không? thay vì là tên mà là số, bạn nào biết có í nghĩa gì ko? tks all :)

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,586
Số bình luận
528,085
Tổng số thành viên
351,987
Thành viên mới nhất
kyzsccll22
Back
Bên trên