MB MB tuyển dụng CV Quan hệ Khách hàng tập sự Đợt 1/2016 trên toàn hệ thống [03.01.2016]

Em à. Ngay cả xin đi làm công nhân ở khu công nghiệp nếu em có chút quen biết cũng tốt hơn chứ đừng nói thi tuyển MB. Tuy nhiên anh có thể khẳng định với em 1 điều rằng tuyển dụng cũng như tất cả các vấn đề khác nếu xét về độ sạch thì MB luôn là top 1. Những bạn có quen biết cơ hội với họ sẽ rộng hơn nhưng không có nghĩa cơ hội của em sẽ hẹp đi. Nếu em phù hợp với MB thì dù có hay không có quan hệ em chắc chắn em vẫn được nhận. Hi vọng em đỗ tập sự để có thể cảm nhận về MB :D
Đồng ý với bạn này. Bạn biết khi nào chi nhánh Sơn La có kết quả không bạn?

Các bạn/anh/chị có ai có thông tin j về đợt tuyển dụng chính thức đợt 1 năm 2016 chia sẻ giúp mình nhé. Thanks!

Em cám ơn anh chị đã chia sẻ ạ.
Bạn em đi 7 đứa (trường lớn, luôn được ưu tiên trong các thông báo tuyển dụng NH), trong đó tất cả tụi nó đều học và hoạt động ngoại khoá, làm thêm ok. Có đứa còn có kinh nghiệm làm SME ở ngân hàng khác rồi. Vậy mà rớt, 3 đứa đậu, trong khi 2 đứa có quan hệ trước rồi. Nên em cũng chẳng hiểu MB tuyển theo tiêu chí nào nữa.
SG cứ 3 thì lấy 1, vậy chọi cũng không cao lắm. Mà chúng nó đều lanh lợi hơn em, vậy mà rớt :3
À, có nghe bạn em kể. Có đứa GPA 5, trường kém tiếng hơn, toàn ăn với ngủ với game. Vào phỏng vấn anh chị hỏi nhậu được không. Nó bảo được cỡ 1 két. Nhận luôn!

Em à. Ngay cả xin đi làm công nhân ở khu công nghiệp nếu em có chút quen biết cũng tốt hơn chứ đừng nói thi tuyển MB. Tuy nhiên anh có thể khẳng định với em 1 điều rằng tuyển dụng cũng như tất cả các vấn đề khác nếu xét về độ sạch thì MB luôn là top 1. Những bạn có quen biết cơ hội với họ sẽ rộng hơn nhưng không có nghĩa cơ hội của em sẽ hẹp đi. Nếu em phù hợp với MB thì dù có hay không có quan hệ em chắc chắn em vẫn được nhận. Hi vọng em đỗ tập sự để có thể cảm nhận về MB :D
Em đậu rùi, nay đi nghe phổ biến nè. Cũng khá hứng thú ạ :D

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,669
Thành viên mới nhất
topgamebaidoith
Back