MB MB tuyển dụng CV Quan hệ Khách hàng tập sự Đợt 1/2016 trên toàn hệ thống [03.01.2016]

theo t thấy thì gọi hay không tùy chi nhánh. có chi nhánh gọi có cn ko. có danh sách trên web là đậu rồi.
còn ai bận thì alo cho sđt trên web ấy. có bạn bận gọi ko đi t6 đc cũng okie mà, phân vào cn nào thì sẽ đc gọi thông báo lại sau.
ngân hàng làm ăn chuyên nghiệp sẽ k tiếc công gọi 1 cuộc dt đâu bạn

MB và BIDV làm SME bên nào hơn vậy anh chị?
Với cả em mới đậu tập sự SME MB, anh chị có thể chia sẻ với tụi em kinh nghiệm mà anh chị có được với vị trí này để có được 1 kì tập sự hiệu quả được không ạ?
Em cám ơn anh chị nhiều ạ :D

Tiện cho mình hỏi thêm, mình cùng vài đứa bạn đi phỏng vấn tập sự MB chung. Trong số đó có 2 bạn được gọi ngay lập tức hôm sau khi phỏng vấn. Và theo mình biết thì có 1 bạn là có người quen trong MB bạn còn lại thì k thấy nói gì cả.
Vậy có thật là MB ưu tiên người nhà hơn không?
Và nếu chuyện này có thật thì các bạn đánh giá như thế nào về môi trường làm việc MB?
Mình mới là sinh viên chưa có nhiều kinh nghiệm nên hỏi ngớ ngẩn chút, các bạn thông cảm.
Rất mong nhận được chia sẻ từ các bạn ạ :D

Tiện cho mình hỏi thêm, mình cùng vài đứa bạn đi phỏng vấn tập sự MB chung. Trong số đó có 2 bạn được gọi ngay lập tức hôm sau khi phỏng vấn. Và theo mình biết thì có 1 bạn là có người quen trong MB bạn còn lại thì k thấy nói gì cả.
Vậy có thật là MB ưu tiên người nhà hơn không?
Và nếu chuyện này có thật thì các bạn đánh giá như thế nào về môi trường làm việc MB?
Mình mới là sinh viên chưa có nhiều kinh nghiệm nên hỏi ngớ ngẩn chút, các bạn thông cảm.
Rất mong nhận được chia sẻ từ các bạn ạ :D
Nhất quan hệ, nhì tiên tệ. :)
Chỗ nào mà chẳng thế đâu riêng MB. Còn môi trường làm việc nó không liên quan đến chuyện có quan hệ hay như nào.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,672
Thành viên mới nhất
nemomerch
Back
Bên trên