MB MB tuyển dụng CV Quan hệ Khách hàng tập sự Đợt 1/2016 trên toàn hệ thống [03.01.2016]

đề thi Mb dễ lắm bạn ơi, an tâm đi!

Thế ạ? Cám ơn bạn nhé!Vì mình tham khảo thử các tài liệu thi viết của MB trên ub thấy kiến thức vừa sâu vừa rộng nữa nên lo wá chừng :(

Sợ lỡ mà rớt cái này thì chắc cơ hội tập sự SME cũng ko còn vì các a/c bảo chuyển hồ sơ mình vào vị trí TVS chính thức lun rồi :(

pv MB thì vui rồi, có khi còn chả hiểu vì sao mình đậu :( MB nhận người vào ngày 5, 15, 25 hàng tháng (nếu trúng cuối tuần thì sang đầu tuần sau) nên sẽ báo trước khoảng 1 tuần thôi, trong tuần sau không có kq thì phải qua Tết rồi (qua Tết có lịch của 1 đợt nhận người chính thức thì phải)...Quân đội ko vội được đâu nhé :)
6,16,26 đồng chí nhé :).
Thế ạ? Cám ơn bạn nhé!Vì mình tham khảo thử các tài liệu thi viết của MB trên ub thấy kiến thức vừa sâu vừa rộng nữa nên lo wá chừng :(

Sợ lỡ mà rớt cái này thì chắc cơ hội tập sự SME cũng ko còn vì các a/c bảo chuyển hồ sơ mình vào vị trí TVS chính thức lun rồi :(
Nếu tư vấn sàn thì anh nghĩ đó là cơ hội tốt cho em hơn đó :) Em nên đọc qua đề về chăm sóc khách hàng là chủ yếu chứ bán hàng không nhiều đâu.

vậy là mình đc chọn đi pv GDV chính thức thì bị gạch tập sự à b :((( tạch GDV thì tạch hết à :((( huhu

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,644
Thành viên mới nhất
Hhonghanhh
Back
Bên trên