MB MB tuyển dụng CV Quan hệ Khách hàng tập sự Đợt 1/2016 trên toàn hệ thống [03.01.2016]

Tương đối thôi em, tầm 10-12km trở lên thì book xe được rồi.
Được, miễn là em hẹn được với khách hàng.
Chị ơi, em được hẹn phỏng vấn rồi ạ, thứ 4 ngày 13/01/2016 lúc 9h30 ạ. Nhưng mà chị ơi, vào giờ đó thì em có tý công việc nên có thể xin được phỏng vấn sớm hơn vào lúc 8h30 được không ạ, Mà đông thế này thì chắc là phỏng vấn nhóm phải không chị ???

Chị ơi, em được hẹn phỏng vấn rồi ạ, thứ 4 ngày 13/01/2016 lúc 9h30 ạ. Nhưng mà chị ơi, vào giờ đó thì em có tý công việc nên có thể xin được phỏng vấn sớm hơn vào lúc 8h30 được không ạ, Mà đông thế này thì chắc là phỏng vấn nhóm phải không chị ???
Ui phỏng vấn nhóm chắc ui chớt quá :(

ui! Có bạn nào phỏng vấn ở Liễu Giai lúc 1h30 chiều không?
Không biết đông thế này thì phỏng vấn như thế nào nhỉ? Tại 30 phút có 1 ca phỏng vấn mà mỗi ca gần 40 người thế này.

Các anh/chị cho em hỏi khi đi phỏng vấn thì trang phục thế nào ạ?
Nếu em chưa có quần vải thì có thể mặc quần kaki được không ạ? :" Tại em chưa đi phỏng vấn bao giờ nên lo quá

Không biết đông thế này thì phỏng vấn như thế nào nhỉ? Tại 30 phút có 1 ca phỏng vấn mà mỗi ca gần 40 người thế này.

Nếu em chưa có quần vải thì có thể mặc quần kaki được không ạ? :" Tại em chưa đi phỏng vấn bao giờ nên lo quá
Mình nghĩ banh nên mang đồ công sở nha.mình nghĩ pv từng banh ấy chứ mỗi ban co 1 khung giờ riêng mà

Bạn nộp tập sự đc gọi pv rồi à? Chúc mừng bạn nhé. Thông báo qua email à bạn

Các bạn ơi liệu danh sách của MB có ghi nhầm ngày sinh được không nhỉ?

Bạn nộp tập sự đc gọi pv rồi à? Chúc mừng bạn nhé. Thông báo qua email à bạn

Có tin nhắn qua điện thoại cậu ạ! Lên trang tuyển dụng của MB xem danh sách là được cậu ạ!
:">

Mình nghĩ banh nên mang đồ công sở nha.mình nghĩ pv từng banh ấy chứ mỗi ban co 1 khung giờ riêng mà

Tại tớ thấy trong 30 phút mà gọi nhiều quá nên không biết phỏng vấn thế nào ý mà. Tớ xem thì mỗi ca 30p mà cũng ngót nghét 30-40 bạn lận

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,683
Thành viên mới nhất
sevnaliasmerch
Back
Bên trên