MB MB tuyển dụng CV Quan hệ Khách hàng tập sự Đợt 1/2016 trên toàn hệ thống [03.01.2016]

Đây đúng là cơ hội tuyệt vời để đạt được ước mơ đc làm vc ở MB của mình. Chỉ e rằng hơi muộn màng. Mình là nữ đã 27 tuổi mà đã có gia đình. Mặc kệ, cứ cố gắng hết sức thôi. Người ta nói sự muộn màng ko dành cho sự nỗ lực. Try and hope!!!
c đợi khoảng tháng 3 - 4 sẽ lại có đợt TDTT của MB c ah.MB e thấy thi tuyển công bằng lắm.:D

Có anh em nào đang làm MB không, mình mới nhận được offer vào SME Dĩ An, mà thử việc có 7tr3, vừa mới nhận việc bên Bảo Việt thử việc 10tr. Phân vân quá, Bảo việt ít sản phẩm quá.
OMG bác mới ra trường mà siêu quá, lương cao vãi vật :rolleyes: em lê la nốt ở trường mấy tháng nữa ko biết ra có nên cơ đồ chi ko :cool:

OMG bác mới ra trường mà siêu quá, lương cao vãi vật :rolleyes: em lê la nốt ở trường mấy tháng nữa ko biết ra có nên cơ đồ chi ko :cool:
Làm gì mà mới ra trường em, anh sinh năm 1988, đi làm 4 năm NH khác, thêm 1 năm rưỡi làm Thaco rồi mới nộp vào MB đó.

tập sự nói chung là một hình thức thử việc thôi. được thì giữ ko thì out thôi

Tập sự này chỉ phóng vấn thôi à mn,phóng vấn có khó lắm ko các bạn ?

cho mình hỏi, có cần scan giấy tờ k nhiwr. mình mới ra trường k pik zj

cho mình hỏi, có cần scan giấy tờ k nhiwr. mình mới ra trường k pik zj
Nhìn dễ thương quá, cho anh sđt làm quen nhé:))
Anh mới vào MB Dĩ An - Bình Dương, bên này họ chưa cần bs trước hs đâu, sau khi vào thì điều kiện hồ sơ nhìu lắm, mệt nhất là cái list khám sức khỏe. Chúc các bạn 2016 tìm được cv tốt nhất, thuận lợi và phát triển nhanh nhất.

Mấy bác cho mình hỏi xíu.
Mình đang làm SME của 1 bank khác có nên apply vào đợt này không hay đợi đợt tuyển dụng chính thức? Ra trường đã hơn 2 năm và có kinh nghiệm SME 1 năm.

Bạn nên cứ nộp nếu chi nhánh thiếu sẽ nhận vào chính thức luôn, còn đợt sau nộp tiếp.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,542
Thành viên mới nhất
combat84merch
Back
Bên trên