MB MB tuyển dụng CV Quan hệ Khách hàng tập sự Đợt 1/2016 trên toàn hệ thống [03.01.2016]

Cho em hỏi điền mẫu trên máy thì chỗ chữ ký ở cuối mẫu làm thế nào ạ?
Với chỗ người có thế tham khảo thông tin thì em điền ai vào cũng được ạ? Nếu không điền thì có sao không ạ?
Tại đây là lần đầu em điền mẫu nên nhiều chỗ không rõ ạ, mong được anh/chị/các bạn từng gửi rồi chỉ giúp với ạ. Trước giờ tự làm CV em toàn gửi vào các vị trí copywrite nên chỗ tham khảo chỉ cần có sản phẩm đã thực hiện thôi. :"

Chỉnh sửa lần cuối:
Với chỗ người có thế tham khảo thông tin thì em điền ai vào cũng được ạ? Nếu không điền thì có sao không ạ?
Tại đây là lần đầu em điền mẫu nên nhiều chỗ không rõ ạ, mong được anh/chị/các bạn từng gửi rồi chỉ giúp với ạ. Trước giờ tự làm CV em toàn gửi vào các vị trí copyright nên chỗ tham khảo chỉ cần có sản phẩm đã thực hiện thôi. :"
e chụp lại cái mẫu hs lên đây a hướng dẫn cho hoặc inboz a chie cho :)

cho em hỏi là e là sinh viên năm cuối cũng đang tìm bank để thực tập, vậy nếu em pass được vào làm tập sự ở MB thì khi trường yêu cầu nộp nhật ký thực tập thì có được MB đóng dấu xác nhận không ạ?

làm QHKH có khó không ạ, em không học ngân hàng nên thấy hoang mang lắm. chả lẽ đến từng nhà để giới thiệu sản phẩm
Nếu là QHKH cá nhân thì bạn nói cơ bản đúng rồi đấy :).
QHKH doanh nghiệp thì là đến từng công ty :).
Nói thế thôi, chứ QHKH chính là bán hàng thôi, bạn muốn làm gì cũng đc miễn là bán đc hàng, hàng ở đây là các sp tài chính nhé.

Tại đây là lần đầu em điền mẫu nên nhiều chỗ không rõ ạ, mong được anh/chị/các bạn từng gửi rồi chỉ giúp với ạ. Trước giờ tự làm CV em toàn gửi vào các vị trí copyright nên chỗ tham khảo chỉ cần có sản phẩm đã thực hiện thôi. :"
Tất nhiên là bạn phải điền hết thông tin vào form, sau đó in ra, rồi ký tên lên đó. Đơn giản vậy thôi.
Người có thể tham khảo thông tin là để xác minh tính chân thật những thông tin bạn viết thôi, bạn cảm thấy tin tưởng ai, ai biết rõ về mình thì ghi vào. Thường thì cũng không có bank nào gọi để hỏi đâu, trừ những trường hợp đặc biệt.

cho em hỏi là e là sinh viên năm cuối cũng đang tìm bank để thực tập, vậy nếu em pass được vào làm tập sự ở MB thì khi trường yêu cầu nộp nhật ký thực tập thì có được MB đóng dấu xác nhận không ạ?
Được nhé, các anh/chị ở MB khá là linh động, bạn có thể trình bày mong muốn sẽ được duyệt nhé.
Tuy nhiên, tập sự là giống hẳn chính thức, ko phải thực tập đâu nhé. Nếu bạn vẫn còn chưa hoàn thành việc học tập, làm luận văn tại trường đh thì hơi vất vả vì phải đi làm 8h/ngày vừa phải theo dõi bài vở.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,676
Thành viên mới nhất
duncanlaurencem
Back
Bên trên