MB MB tuyển dụng CV Quan hệ Khách hàng tập sự Đợt 1/2016 trên toàn hệ thống [03.01.2016]

Dĩ nhiên là nên đợi đợt tuyển dụng chính thức rồi.
Tập sự là dành cho các bạn sinh viên mới ra trường, hoặc người chưa có kinh nghiệm SME nhé.
Có yêu cầu full time nhé, làm chính thức 8h/ngày.
Đây là tập sự, chứ không phải thực tập đâu nhé. Nhiều người hay bị nhầm lẫn :)

Yêu cầu chiều cao có vẻ khắt khe quá nhỉ! yêu cầu 1m68 mà mình được có 1m65 có apply đc mọi người :(

cho e hỏi là trong bản thông tin ứng viên, mục tên trường đào tạo ngta yêu cầu chỉ ghi tên trường đã tốt nghiệp. vậy sinh viên năm cuối chưa tốt nghiệp thì bỏ trống thông tin này ạ. e cảm ơn
Em có cùng câu hỏi với bạn này, mong mọi người giải đáp hộ ạ.

cho e hỏi là trong bản thông tin ứng viên, mục tên trường đào tạo ngta yêu cầu chỉ ghi tên trường đã tốt nghiệp. vậy sinh viên năm cuối chưa tốt nghiệp thì bỏ trống thông tin này ạ. e cảm ơn
Em điền trường mình đang học vào. Nếu có ô loại tốt nghiệp em điền loại tốt nghiệp kèm (dự kiến) phía sau. Nếu đã chắc chắn tốt nghiệp loại nào (tức k phụ thuộc điểm kỳ 1 và điểm khóa luận/báo cáo thực tập) thì có thể bỏ (dự kiến) đi.

Em chưa có kinh nghiệm, chuẩn bị ra trường. Ngoại hình và giao tiếp tạm ổn. Ko biết liệu có pass k nhỉ :D

Moi người cho em hỏi nêu đợt này em nộp mà không được thì đợt tháng 4 có được nộp vào MB tiếp không? Vì một số ngân hàng có quy định 6 tháng mới được ứng tuyển tiếp.

Em điền trường mình đang học vào. Nếu có ô loại tốt nghiệp em điền loại tốt nghiệp kèm (dự kiến) phía sau. Nếu đã chắc chắn tốt nghiệp loại nào (tức k phụ thuộc điểm kỳ 1 và điểm khóa luận/báo cáo thực tập) thì có thể bỏ (dự kiến) đi.
vâng e cảm ơn ạ

làm QHKH có khó không ạ, em không học ngân hàng nên thấy hoang mang lắm. chả lẽ đến từng nhà để giới thiệu sản phẩm

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,644
Thành viên mới nhất
Hhonghanhh
Back
Bên trên