MB MB tuyển dụng CV Quan hệ Khách hàng tập sự Đợt 1/2016 trên toàn hệ thống [03.01.2016]

Có phần khá chính xác :) Đây cũng được coi là cơ hội mở cho các bạn muốn vào MB, thay vì chờ đợt tập trung T4/2016.
anh cho e hỏi, trường e tháng 3 mới xong chương trình học từ giờ đến tháng 3 rảnh t5 6 7 cn, tháng 4 mới bắt đầu có thời gian full đi thực tập hoặc đi làm. Tập sự có yêu cầu full time k a? @@ Nghe anh chị nói thích lắm rồi :))

Vậy cho em hỏi, bằng cao đẳng nhưng chịu khó, nhiệt tình, ngoại hình và chút kỹ năng thì sao ạ? có được tuyển dụng k ạ

Có phần khá chính xác :) Đây cũng được coi là cơ hội mở cho các bạn muốn vào MB, thay vì chờ đợt tập trung T4/2016.
anh ơi, thế nếu như em trúng tuyển đợt tập sự này mà tháng 4 MB có đợt tuyển chính thức thì em có đc tham gia nữa không anh, hay là phải sau đợt tập sự mới đc ứng tuyển vào chính thức ạ???

anh ơi, thế nếu như em trúng tuyển đợt tập sự này mà tháng 4 MB có đợt tuyển chính thức thì em có đc tham gia nữa không anh, hay là phải sau đợt tập sự mới đc ứng tuyển vào chính thức ạ???
Nếu bạn trúng tuyển đợt này thì đến th4 chắc chắn bạn được nhận lên chính thức rồi, được vào thẳng giai đoạn học việc đó.
Nếu bạn muốn ứng tuyển trong đợt tuyển chính thức thì nếu đỗ bạn sẽ vào giai đoạn thử việc, mất 2th thử việc bạn mới được lên gđ học việc.
Chế độ lương bổng đãi ngộ ở gđ học việc cao hơn hẳn thử việc nhé :).

Nếu bạn trúng tuyển đợt này thì đến th4 chắc chắn bạn được nhận lên chính thức rồi, được vào thẳng giai đoạn học việc đó.
Nếu bạn muốn ứng tuyển trong đợt tuyển chính thức thì nếu đỗ bạn sẽ vào giai đoạn thử việc, mất 2th thử việc bạn mới được lên gđ học việc.
cho em hỏi thêm với ạ, em thích làm ở HTTD hơn là QHKH, khi đc vào rồi thì xin đổi vị trí không ạ??? hay là đến tháng 4 MB tuyển chính thức có vị trí HTTD rồi em thi vào ạ??? các a/c cho em lời khuyên với, nên nộp đợt này hay đợi đến tháng 4 tuyển vị trí HTTD rồi nộp đơn ạ :'(

Cho mình hỏi là họ có đặt nặng chiều cao ko: mình 1,63 ko biết họ có nhận ko?

cho em hỏi thêm với ạ, em thích làm ở HTTD hơn là QHKH, khi đc vào rồi thì xin đổi vị trí không ạ??? hay là đến tháng 4 MB tuyển chính thức có vị trí HTTD rồi em thi vào ạ??? các a/c cho em lời khuyên với, nên nộp đợt này hay đợi đến tháng 4 tuyển vị trí HTTD rồi nộp đơn ạ :'(
Thường thì nếu đã đỗ QHKH rồi mà muốn chuyển sang HTTD thì phải đợi đến khi phòng hỗ trợ thiếu người thì bạn có thể nói nguyện vọng muốn sang với TP/PP sau đó sẽ được ban lãnh đạo xem xét.
Tuy nhiên, bạn nên làm ở vị trí QHKH hơn 1 năm hãy xin chuyển vị trí, đừng có mới vào mấy tháng đã báo sếp thì không hay lắm.
Nếu bạn chỉ muốn HTTD, và ko muốn phí tg vào QHKH thì mình nghĩ bạn nên đợi MB tuyển vị trí hỗ trợ nhé. Như thế sẽ đúng nguyện vọng của bạn hơn, nỗ lực test và pv của bạn cũng oki hơn, khả năng pass và gắn bó sẽ tốt hơn :)

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,605
Thành viên mới nhất
Dương bkstaff
Back
Bên trên