MB MB tuyển dụng CV Phát triển sản phẩm khối Khách hàng doanh nghiệp (SME) tại Hội sở (Hà Nội) [17.12.2

Vừa mới được gọi xong, 2h chiều mai phỏng vấn. Lúc đầu chị bên NS gọi bảo pv vị trí CV PTSP SME, về sau gọi lại bảo mình chưa đạt yêu cầu ứng tuyển vị trí này, nên chuyển cho mình pv sang vị trí QHKHDN khu vực Hà Nội :D, có ai đi pv về rồi chia sẻ cho mình kinh nghiệm với:x

Vừa mới được gọi xong, 2h chiều mai phỏng vấn. Lúc đầu chị bên NS gọi bảo pv vị trí CV PTSP SME, về sau gọi lại bảo mình chưa đạt yêu cầu ứng tuyển vị trí này, nên chuyển cho mình pv sang vị trí QHKHDN khu vực Hà Nội :D, có ai đi pv về rồi chia sẻ cho mình kinh nghiệm với:x

óe, mình 2h35. tầng 12 số 14 cát linh nhỉ, mai còn k bít trốn sếp đi kiểu j đây :-s

Mình pv cách đây mấy hôm rồi mà hôm nay vẫn có bạn pv ah?
hôm pv mình trả lời mất 2 câu hớ nên có lẽ tạch rồi. ah pv tại 21 cát linh tầng 12.

ớ. tưởng là phải thi gì chứ. gọi đi phỏng vấn luôn hả bạn. thế thì mình tạch rồi. chả thấy động tĩnh gì luôn :(

Mình pv cách đây mấy hôm rồi mà hôm nay vẫn có bạn pv ah?
hôm pv mình trả lời mất 2 câu hớ nên có lẽ tạch rồi. ah pv tại 21 cát linh tầng 12.

hjx. hnay là pvan QHKHDN bạn ak, tạch hso cái PTSP họ lại chuyển sang QHKHDN. và có lẽ mềnh cũng tạch :((

- - - Updated - - -

ớ. tưởng là phải thi gì chứ. gọi đi phỏng vấn luôn hả bạn. thế thì mình tạch rồi. chả thấy động tĩnh gì luôn :(

gọi pvan lun bạn ak, chắc tại toàn là đã có k.n làm ở bank khác ùi ^^

uhm thôi tạch cũng được, giờ mà đậu không biết làm thế nào, lương 13 bên này chưa lấy mà chạy sang bên khác thì thiệt quá.hi:))

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,605
Thành viên mới nhất
Dương bkstaff
Back
Bên trên