MB MB tuyển dụng CV Khối thẩm định tại Hội sở và khu vực phía Nam [09.02.2013]

Tớ ghi tên vị trí luôn bạn ạ, ghi rõ Chuyên viên Thẩm định tín dụng. T chọn KHCN thì ghi KHCN. Vì tin tuyển dụng cán bộ quản lý trung tâm thẩm định thấy chia phòng khcn, sme, cib nên t nghĩ cvtd cũng thế. Hic, t chưa đủ kinh nghiệm 1 năm. Bạn nộp vị trí nào?

Tớ ghi tên vị trí luôn bạn ạ, ghi rõ Chuyên viên Thẩm định tín dụng. T chọn KHCN thì ghi KHCN. Vì tin tuyển dụng cán bộ quản lý trung tâm thẩm định thấy chia phòng khcn, sme, cib nên t nghĩ cvtd cũng thế. Hic, t chưa đủ kinh nghiệm 1 năm. Bạn nộp vị trí nào?
Mình đăng ký CV thẩm định KHDN tại trước mình cũng có kinh nghiệm làm bên TD doanh nghiệp, không biết lần này còn có cơ hội với MB không

Cứ thử biết đâu lại có cơ hội. T chỉ lo t kinh nghiệm chưa đủ 1 năm lúc lọc hồ sơ tự động t đi macao luôn thôi. T thích MB lắm vì rất chuyên nghiệp, đào tạo lại tốt. Đợt tuyển toàn hệ thống đã out thảm hại phải ngậm ngùi đi làm bank khác. Năm nay nghe nói chi nhánh sẽ ko tuyển toàn hệ thống nữa. Hội sở mà tuyển đủ chắc cũng stop. Chỉ sợ ko còn cơ hội nộp hồ sơ ấy.

Cả nhà ơi cho mình hỏi, bắt buộc phải có cái này ko cả nhà "- Có tối thiểu 01 năm kinh nghiệm làm việc chính thức tại vị trí Thẩm định, QHKH tại các Ngân hàng" Mình từng làm về chứng khoán, muốn thi sang có được không nhỉ?

em moi duoc mail bao da nhan duoc.ha nao truoc cu nop mai ma ko thay gi hoa ra la ho ko nhan dc :D

bạn quangnin03 oi, binh thuong minh gui mail cho MB deu dc mail lại bao da nhan dc roi ah ?

trước gửi thì có rep nhưng mà dạo này mãi mới thấy báo nên em đoán là mail của mình họ ko nhận đc thôi :D

hôm qua mình đã nhận đc mail với đt báo lịch thi rồi nhé.chắc mai sẽ thông báo cho các bạn thôi

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,809
Thành viên mới nhất
thud
Back
Bên trên