MB MB tuyển dụng các vị trí Chuyên viên thuộc Khối Vận hành - Hội sở (Hà Nội & TPHCM) [20.07.2016]

Có khi nào mà những người đỗ được báo kết quả đi làm rồi, người chưa đỗ cứ chờ đợi thế này không nhỉ.
PV lâu lắm rồi k thấy công bố kết quả cũng thấy lạ.

Có khi nào mà những người đỗ được báo kết quả đi làm rồi, người chưa đỗ cứ chờ đợi thế này không nhỉ.
PV lâu lắm rồi k thấy công bố kết quả cũng thấy lạ.
chắc như bạn nói rồi, ai có kết quả đi làm mất xứ, mấy người k đỗ như mình chờ trong mòn mỏi :3 cạn lời -_-

chắc như bạn nói rồi, ai có kết quả đi làm mất xứ, mấy người k đỗ như mình chờ trong mòn mỏi :3 cạn lời -_-
haiz, cách đây 10 hôm minh alo thi họ có bảo sang tuần có kq và thông báo người đỗ trên web, thế mà hết cái tuần vừa rồi cũng ko thấy gì... làm ngày nào cũng lên web mb đều 2 lần trưa và tối để hóng :D

có lẽ nào họ đã thông báo cho ai trúng tuyển rồi, nếu vậy thì MB đúng là hứa hão. mệt thật, mất công chờ đợi.

mb đang có dự kiến sắp xếp lại nhân sự và ko nhận đợt tuyển này, qua chị nhân sự bảo vậy, so sad :3
quá đen cho các bạn khi pv cùng đợt với mình, mb ghét mình mà, 2 lần rồi pv ko ko nhận người :D

trời ơi mất bao nhiêu time của ng ta giờ kêu ko tuyển, đúng thật là...

mb đang có dự kiến sắp xếp lại nhân sự và ko nhận đợt tuyển này, qua chị nhân sự bảo vậy, so sad :3
quá đen cho các bạn khi pv cùng đợt với mình, mb ghét mình mà, 2 lần rồi pv ko ko nhận người :D
Kiểu gì vậy trời? Thế mất công bỏ thời gian đi thi các kiểu cho vui à? MB cũng thừa thời gian quá đi.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,542
Thành viên mới nhất
combat84merch
Back
Bên trên