MB MB tuyển dụng các vị trí Chuyên viên cho chi nhánh mới Thanh Trì (Hà Nội) [26.08.2016]

Các b cho mik hỏi cái giấy khám sức khỏe thì bắt buộc phải khám theo danh mục của MB ak, vậy mất cả 1 triệu ấy
+
T thấy a ý cũng bảo 16, mà trong mail là 25 cơ mà nhỉ, thế 17 mình đến hội sở nộp hồ sơ thui ah bạn, hôm nào đi làm nhỉ
bạn ơi, mail t chỉ bảo mõi ngày 16 đi tiếp nhận, xong t gọi cho anh Hoàng thì a bảo a xl vì hôm đó là CN nên chuyển 17, sau a bảo, 25 có thể đến cũng đc, muộn nhất là 25, mà nếu nộp hôm 17 thì 1-2 ngày sau là có thể đi làm luôn đấy

+

bạn ơi, mail t chỉ bảo mõi ngày 16 đi tiếp nhận, xong t gọi cho anh Hoàng thì a bảo a xl vì hôm đó là CN nên chuyển 17, sau a bảo, 25 có thể đến cũng đc, muộn nhất là 25, mà nếu nộp hôm 17 thì 1-2 ngày sau là có thể đi làm luôn đấy
SME mình có 4 người c là bạn nào thế? :) mà c định đi tiếp nhận hôm nào? 4 người có được đi học việc ở cùng 1 Chi nhánh k nhỉ?

Có bạn nào như t ko, t thi tuyển đợt trc, MB gửi mail và tin nhắn nói là một số chi nhánh thiếu nhân sự nếu có nguyện vọng đi làm thì trả lời mail mà bây giờ vẫn ko có thông tin gì ko :(

Có bạn nào như t ko, t thi tuyển đợt trc, MB gửi mail và tin nhắn nói là một số chi nhánh thiếu nhân sự nếu có nguyện vọng đi làm thì trả lời mail mà bây giờ vẫn ko có thông tin gì ko :(
bạn mình cũng thế, họ còn hẹn đến nói chuyện rồi cơ nhưng hôm đó bão số 1 nên họ hủy buổi hẹn và báo là sắp xếp hẹn buổi khác sau, và mất dấu từ hôm đó :)))

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,526
Thành viên mới nhất
The Chainsmoker
Back
Bên trên