MB - Ngân hàng Quân đội Tuyển dụng Thực tập [22/12]

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
1. Các em chú ý là hòm mail nội bộ MB chỉ nhận các email từ ngoài hệ thống vào nhỏ hơn 4 MB nhé !
Do vậy các em gửi dung lượng lớn Mail Server sẽ tự động reject. Các em cần giảm dung lượng file attachment dưới 4MB.
2. Do dung lượng webmail có giới hạn (^_^) thành ra nếu các em gửi buổi tối, ko trong giờ làm việc, có thể ko có anh chị nào mở Outlook để load email xuống nên Webmail sẽ bị đầy và khi đó nó cũng reject email mới. Thế nên là tốt nhất là các em gửi email từ 8h 15 - 18h15 thì sẽ nhận được dễ hơn.
3. Nếu không được thì nên thử lại vào lần khác !
Delivery to the following recipient failed permanently:

hr.sgd@mbbank.com.vn

Technical details of permanent failure:
Google tried to deliver your message, but it was rejected by the recipient domain. We recommend contacting the other email provider for further information about the cause of this error. The error that the other server returned was: 552 552 5.3.4 Message size exceeds fixed maximum message size (state 18).
Lỗi như thế này thì xử lý sao thế các bạn?

Mình gửi hôm nào chả nhớ, nhưng thấy chị trưởng p bên cn có reply lại bảo gửi lại cho chị ý cái đề cương thực tập theo định dạng w3. thế chắc là nhận đc r` :p

nạp online mà đủ các kiểu như chứng minh thư , xin xác nhận của nhà trường là sao các bạn ơi ,,hix

bạn ơi MB chi nhánh Đông Đô ko có mail ah :-s trong danh sách vẫn ghi là nhận thực tập mà :-s

mai cũng là hạn cuối rồi nhỉ,m mới nhận đc mail của chi nhánh ninh bình,kiểu này khéo đc về quê cha đất tổ thực tập rồi

sau khi giảm dung lượng 3 cái ảnh scan thì đã không bị báo lỗi.nhưng chả nhận đc mail xác nhận.hjx

Bạn thử vào phần spam xem có mail báo lỗi k. T giảm dung lượng ảnh rồi thì bị báo lỗi là mail đầy quá k nhận nữa. Chán thật :(

Trời ơi,vừa vào web của MB thấy sửa thời gian nộp hồ sơ là trước ngày 22/12.Ko nộp kịp mất rồi

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,660
Thành viên mới nhất
info8xbetonline