MB - Ngân hàng Quân đội Tuyển dụng Thực tập [22/12]

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
có ai gửi mail ở liễu giai không bị lỗi không? sao mình gửi toàn bị lỗi là sao:((

có ai gửi mail ở liễu giai không bị lỗi không? sao mình gửi toàn bị lỗi là sao:((
Lỗi của bạn là như thế nào ? bạn có thể gửi thông báo trích dẫn lỗi đó lên để mọi người ai biết sẽ giúp bạn
Các bạn nào gửi bằng Gmail thì các bạn cố gắng gửi bằng Yahoo thử xem mình thấy sẽ an toàn hơn.

---------- Post added 20-12-2011 at 03:45 PM ----------

Đây là lỗi khi gửi mail của mình các bạn tham khảo
The recipient's mailbox is full and can't accept messages now. Microsoft Exchange will not try to redeliver this message for you. Please try resending this message later, or contact the recipient directly. ==> cái này full hợp mail thì phải cố gắng chờ ...rồi gửi lại

Hi. This is the qmail-send program at yahoo.com.
I'm afraid I wasn't able to deliver your message to the following addresses.
This is a permanent error; I've given up. Sorry it didn't work out. ==> cái này mình cũng chờ rồi gửi lại cũng thành công lun

Các bạn cố gắng gửi rồi chờ đi nếu có reply dang kiểu này "Dear , MB ...... đã nhận được đơn xin thực tập của bạn,chúng tôi sẽ thông báo kết quả sau khi xem xét sàn lọc hồ sơ nhé. Trân trọng!" là thành công hoặc khi gửi mail không báo lỗi thì các bạn yên tâm mà đóng máy lại .... chớ vội ... khi gửi xong các bạn nhớ lên check mail thường xuyên để có lỗi thì còn gửi lại kịp nha

Chúc các bạn gửi thành công

Lỗi của bạn là như thế nào ? bạn có thể gửi thông báo trích dẫn lỗi đó lên để mọi người ai biết sẽ giúp bạn
Các bạn nào gửi bằng Gmail thì các bạn cố gắng gửi bằng Yahoo thử xem mình thấy sẽ an toàn hơn.

---------- Post added 20-12-2011 at 03:45 PM ----------

Đây là lỗi khi gửi mail của mình các bạn tham khảo
The recipient's mailbox is full and can't accept messages now. Microsoft Exchange will not try to redeliver this message for you. Please try resending this message later, or contact the recipient directly. ==> cái này full hợp mail thì phải cố gắng chờ ...rồi gửi lại

Hi. This is the qmail-send program at yahoo.com.
I'm afraid I wasn't able to deliver your message to the following addresses.
This is a permanent error; I've given up. Sorry it didn't work out. ==> cái này mình cũng chờ rồi gửi lại cũng thành công lun

Các bạn cố gắng gửi rồi chờ đi nếu có reply dang kiểu này "Dear , MB ...... đã nhận được đơn xin thực tập của bạn,chúng tôi sẽ thông báo kết quả sau khi xem xét sàn lọc hồ sơ nhé. Trân trọng!" là thành công hoặc khi gửi mail không báo lỗi thì các bạn yên tâm mà đóng máy lại .... chớ vội ... khi gửi xong các bạn nhớ lên check mail thường xuyên để có lỗi thì còn gửi lại kịp nha

Chúc các bạn gửi thành công

Mình bị giống bạn này nè. gửi 4-5 lần mà ko đc

các bác ơi thế còn mục chữ kí của mình thì mình fải in mẫu đơn ra kí xong scan lại àh
ảnh thì để trống hay có cần dán ảnh vào rùi scan lên ko

tớ cũng bị lỗi ở trên.tổng cộng đã gửi 10 lần :((
mà làm sao để giảm dung lượng file hả c,file của tớ tận 13M :((

Hix, lỗi nè bạn ơi
Mail Delivery Subsystem mailer-daemon@googlemail.com
16:41 (2 phút trước)

tới tôi
Delivery to the following recipient failed permanently:
Bị hoài à, ai biết cách giúp mình với :((

Chuyển qua gửi bằng Yahoo cho nó lành bạn ak....

---------- Post added 20-12-2011 at 07:28 PM ----------

file bạn sao nhiều vậy file t có 3,5Mb gửi xỉu lên xỉu xuống mới gửi được ....13Mb nén cũng giảm khoảng 30% ak bạn right click vào file cần nén --> chọn mục add to archive... --> OK

tình hình là mình gửi nhiều lần rồi, cả Gmail, yahoomail đều lỗi cả.
ức chế quá :((

Bác nào biết cho em hỏi cái vị trí nhân viên Hỗ trợ là làm các công việc gì thế? :-/ mà làm thế nào để biết gửi mail thành công hay ko, gửi xong thì có phản hồi kiểu tự động à?

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,094
Tổng số thành viên
351,731
Thành viên mới nhất
Lưu Nguyệt