MB HẸN TRAO ĐỔI THÔNG TIN

Em chào anh/chị!
Anh/chị cho em hỏi chút thông tin ạ: chả là hôm nay em được bên nhân sự của Ngân Hàng MB gọi bảo thứ 2 tuần tới đến chi nhánh để trao đổi thông tin (em đã phỏng vấn ở ngân hàng MB từ mồng 10/4 và đã có kết quả là trượt), hôm nay thấy chị nhân sự gọi bảo đến để trao đổi thông tin, e không biết là đến để trao đổi thông tin như nào? e vừa hoang mang và cũng rất mong có sự may mắn nào đó vì em thích ngân hàng MB lắm ý ạ.
Anh chị nào đã gặp trường hợp này có thể nói cho em để em biết rõ hơn được không ạ? Và khi đi trao đổi thông tin như vậy có phải chuẩn bị thêm kiếm thức gì không ạ?
Thanks anh/chị ạ!

Chúc mừng bạn. Mình cũng đang mong may mắn như bạn đây.
Bạn có thể cho mình biết họ trao đổi những nội dung gì không.
Bạn thi vị trí gì?

Chúc mừng bạn. Mình cũng đang mong may mắn như bạn đây.
Bạn có thể cho mình biết họ trao đổi những nội dung gì không.
Bạn thi vị trí gì?
t thi hỗ trợ nghiệp vụ, họ trao đổi về lương lậu rùi đưa mình đi nhận phòng, giới thiệu vs phòng hỗ trợ. t cũng vẫn lo lắm tại không quen biết xong t lùn nữa chỉ sợ họ gây khó dễ =(

t thi hỗ trợ nghiệp vụ, họ trao đổi về lương lậu rùi đưa mình đi nhận phòng, giới thiệu vs phòng hỗ trợ. t cũng vẫn lo lắm tại không quen biết xong t lùn nữa chỉ sợ họ gây khó dễ =(
bạn là nam hay nữ vậy. Cao mét bao nhiêu mà họ chê. Quan trọng nghiệp vụ mình tốt là ok rồi. Bạn cố gắng lên. Mà mức lương học việc hỗ trợ bao nhiêu bạn nhỉ. Bạn có dc cho đi đào tạo ko?

T đầu tháng 6 đi nhận việc bạn ạ, nhưng mà vẫn mông lung lắm hức họ chê t lùn :'(

Ui thế là chúc mừng bạn rồi :D Mình cũng được hẹn đi trao đổi thông tin, cuối cùng lại bị hoãn lại, ko bt bao giờ mới dc hẹn lại đây, nên ngày nào cũng ăn ngủ ko yên :(( Mà cái vụ lùn thì mình cũng lùn =)) cơ mà nếu làm trong back office chắc ko sao đâu nhỉ :p

bạn là nam hay nữ vậy. Cao mét bao nhiêu mà họ chê. Quan trọng nghiệp vụ mình tốt là ok rồi. Bạn cố gắng lên. Mà mức lương học việc hỗ trợ bao nhiêu bạn nhỉ. Bạn có dc cho đi đào tạo ko?
T là nữ, t chắc đc khoảng 1.53m hoặc 1.54 thôi. 85% lương b ak, đào tạo luôn tại chi nhánh @@

Ui thế là chúc mừng bạn rồi :D Mình cũng được hẹn đi trao đổi thông tin, cuối cùng lại bị hoãn lại, ko bt bao giờ mới dc hẹn lại đây, nên ngày nào cũng ăn ngủ ko yên :(( Mà cái vụ lùn thì mình cũng lùn =)) cơ mà nếu làm trong back office chắc ko sao đâu nhỉ :p
T k rõ nữa bạn, giờ t đc hẹn mà cũng ăn ngủ k yên đây, cứ thấy lo lo sao ấy, liệu có k cho mình thử việc nữa k :(

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,542
Thành viên mới nhất
combat84merch
Back
Bên trên