MSB MaritimeBank tuyển dụng GDV tại Hà Nội, Hải Phòng, Hưng Yên [30.09.2013]

Tớ xin góp cho các mem 1 chút thông tin là: Mình có người quen đang làm trong MSB,thì thấy bảo là MSB mà tuyển GDV thì tốt nhất đừng vào. Nó chỉ đăng tin thế thôi, chứ thực chất trong này đang muốn cho đi không được đây, với lại không được vào vị trí GDV như mong đợi đâu, người ta lại chuyển đi làm QHKH thôi, đi kiếm khách hàng...

Nộp qua vietnamwork là thế nào vậy cả nhà? mình phải tìm link tuyển dụng này trên vietnamwork hay là sao?bạn nào tạo đc hồ sơ rồi chỉ cho mình với

Tớ xin góp cho các mem 1 chút thông tin là: Mình có người quen đang làm trong MSB,thì thấy bảo là MSB mà tuyển GDV thì tốt nhất đừng vào. Nó chỉ đăng tin thế thôi, chứ thực chất trong này đang muốn cho đi không được đây, với lại không được vào vị trí GDV như mong đợi đâu, người ta lại chuyển đi làm QHKH thôi, đi kiếm khách hàng...

Thật thế sao bạn ...có gì làm bằng chứng kơ....vì mình thấy Maritimebank cũng lớn mạnh mà đâu đến nỗi phải làm trò đấy ,,tưởng trò đấy chỉ có mấy cái bank nhỏ lẻ thôi chứ

t cũng quen 1 chị mới thi Gdv maritimebank và bị chuyển qua bên KHCN nên có lẽ bạn ý nói chuẩn đấy

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,659
Thành viên mới nhất
waulterw
Back
Bên trên