MaritimeBank tuyển dụng 100 Chuyên viên Quan Hệ Khách Hàng Cá Nhân- Huy động vốn.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
chưa, chắc say goodbye rùi bạn ạ... thế bạn cũng PV cùng đợt với m à? có kq chưa? hic....

sáng nay tớ vấn đi phỏng vấn lần 1 xong.hic.lần đầu đi pv run quá. anh phong vấn cũng khá dễ tính, chỉ hỏi các thông tin cá nhân, em hiểu về công việc này thế nào, và em có kỹ năng gì để làm tốt công việc này thui. t trả lời không được tốt lắm .hic

thấy phỏng vấn mỗi vòng 1 thôi cũng có vẻ khoai nhỉ các bạn:D tớ cũng sắp đi pv vòng 1 đây.hic

hihi..t qua rùi Gumiho ơi. tưởng tạch cơ,họ gửi mail trưa nay..25.5 tại tầng M. còn bạn?

hi... t thì xđ tạch rùi mà... nhưng cũng hem có sao, cơ hội còn nhiều nữa...(mà hình như m k có duyên NH hay sao í... hi)
Chúc mừng bạn nha ^^ còn mấy vòng nữa đó, cố gắng nhé... ;)

vòng 2 là pv với các team leader, tùy vào kết quả, có thể người pv đấy sẽ là team leader của bạn khi bạn bắt đầu chính thức đi làm :D
còn thi viết với vấn đáp kia thì đơn giản mà, tất nhiên 2 vòng pv ban đầu chỉ là kĩ năng nhg sau 2 tuần training họ cũng phải kiểm tra lại xem bạn hiểu sản phẩm đến đâu, kế hoạch bắt đầu làm việc ntn chứ :D
bài thi viết gồm 88 câu trắc nghiệm về sản phẩm. Vấn đáp thì cũng vẫn là xử lý tình huống thôi. Ví dụ như gặp phải khách hàng khó tính thì giải quyết ntn, khách hàng gặp vấn đề khi sử dụng sản phẩm thì giải quyết ra sao. Sẽ có giả định cụ thể :D
bài thi viết tối thiểu bạn phải đạt 80/88. thường thì ko có ai trượt đâu
thi vấn đáp thì trượt nhiều hơn
đó là vị trí CVQHKH à bạn. Tớ cũng pass nhưng họ hẹn khi nào có giấy cn tốt nghiệp thì alo cho họ. Mà họ lại bảo tớ là ko phải thi vòng nào nữa :((((. Thế là được đi training 2 tuần rồi mới đi làm à, thế mình lại nghe dân tình đồn thổi là ko training gì cả, cho đi làm ngay trong 2 tháng :). Rốt cuộc là thế nào đây????

đó là vị trí CVQHKH à bạn. Tớ cũng pass nhưng họ hẹn khi nào có giấy cn tốt nghiệp thì alo cho họ. Mà họ lại bảo tớ là ko phải thi vòng nào nữa :((((. Thế là được đi training 2 tuần rồi mới đi làm à, thế mình lại nghe dân tình đồn thổi là ko training gì cả, cho đi làm ngay trong 2 tháng :). Rốt cuộc là thế nào đây????

như 1 tiền bối đang làm CVQHKH share là sau training 2 tuần là quay về thi tiếp. nếu pass thì thử việc 3 tháng, phải huy động đc 900tr trong 3 tháng đó ko bị out. hic, mở rộng và tận dụng mối quan hệ thui

như 1 tiền bối đang làm CVQHKH share là sau training 2 tuần là quay về thi tiếp. nếu pass thì thử việc 3 tháng, phải huy động đc 900tr trong 3 tháng đó ko bị out. hic, mở rộng và tận dụng mối quan hệ thui
không phải đâu b ạhh
thời gian thử việc là 3 tháng, tính bắt đầu từ ngày mình kí hợp đồng
tức là nửa tháng training cũng tính là thử việc đấy, sau đó về làm việc trực tiếp có 2 tháng rưỡi thôi
trong 2 tháng rưỡi đó, bạn phải đạt 2500 điểm
2500 điểm ko tương đương với 900tr đâu :D

không phải đâu b ạhh
thời gian thử việc là 3 tháng, tính bắt đầu từ ngày mình kí hợp đồng
tức là nửa tháng training cũng tính là thử việc đấy, sau đó về làm việc trực tiếp có 2 tháng rưỡi thôi
trong 2 tháng rưỡi đó, bạn phải đạt 2500 điểm
2500 điểm ko tương đương với 900tr đâu :D
ọe..căng nhỉ. cơ mà mềnh cố được đến đâu thì cố

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên