MaritimeBank tuyển dụng 100 Chuyên viên Quan Hệ Khách Hàng Cá Nhân- Huy động vốn.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
dễ thật hok ạ? nghe đâu cũng vẫn phải thi 3 vòng như vị trí khác,mà...thi nghiệp vụ chắc em out 100% qá...haizzz

Đúng rồi daoh này tình trạng chung ở hầu hết các ngân hàng là thiếu thanh khoản vì vậy mà ơ vị trí này chỉ cần bạn nào có tố chất bán hàng tot là ok thôi, dựa vào mqh để huy động,

thứ 2 này m cũng đi pv vòng 1,,ko biết chuẩn bị những gì..họ sẽ hỏi những gì nhỉ? họ gửi mail đi pv mà ko nói mang kèm hs.ko rõ là có p' chuẩn bị ko??ai từng pv vị trí này chỉ giáo dùm m.cảm ơn nhiều ạ.

thứ 4 18.5 tớ đi pv vòng 1 cho vị trí chuyên viên QHKH tại 88 Láng Hạ, có thông tin gì chia sẻ mình nhé

vậy à, m vừa pv vòng 1 xong nè, hôm 12.5, đại loại chị í hỏi là: em tên j, nhà em ở đâu, nhà có mấy anh chị em, bố mẹ làm j, em hiểu cv này ntn, em gắn bó vs cv này bao lâu,, em đã từng làm cv j chưa... 5ph là xong bạn ạ... hic...

Phỏng vấn vòng 2 sẽ là câu hỏi tình huống. Chọn 1 đồ vật trong phòng làm sản phẩm ( vd bút bi, rèm cửa, điện thoại..... ) và bán sản phẩm đó cho khách hàng ( người pv sẽ đóng vai khách hàng ). Chủ yếu là kiểm tra kỹ năng sale, giao tiếp thôi :D tớ nghĩ là cũng ko có vấn đề gì lắm đâu. Sau đấy nếu pass, sẽ đi training 2 tuần, về làm 1 bài thi viết & 1 bài thi vấn đáp cuối cùng

Phỏng vấn vòng 2 sẽ là câu hỏi tình huống. Chọn 1 đồ vật trong phòng làm sản phẩm ( vd bút bi, rèm cửa, điện thoại..... ) và bán sản phẩm đó cho khách hàng ( người pv sẽ đóng vai khách hàng ). Chủ yếu là kiểm tra kỹ năng sale, giao tiếp thôi :D tớ nghĩ là cũng ko có vấn đề gì lắm đâu. Sau đấy nếu pass, sẽ đi training 2 tuần, về làm 1 bài thi viết & 1 bài thi vấn đáp cuối cùng
ss

phỏng vấn 2 vòng rồi còn thi viêt và vấn đáp. bótay...

vòng 2 là pv với các team leader, tùy vào kết quả, có thể người pv đấy sẽ là team leader của bạn khi bạn bắt đầu chính thức đi làm :D
còn thi viết với vấn đáp kia thì đơn giản mà, tất nhiên 2 vòng pv ban đầu chỉ là kĩ năng nhg sau 2 tuần training họ cũng phải kiểm tra lại xem bạn hiểu sản phẩm đến đâu, kế hoạch bắt đầu làm việc ntn chứ :D
bài thi viết gồm 88 câu trắc nghiệm về sản phẩm. Vấn đáp thì cũng vẫn là xử lý tình huống thôi. Ví dụ như gặp phải khách hàng khó tính thì giải quyết ntn, khách hàng gặp vấn đề khi sử dụng sản phẩm thì giải quyết ra sao. Sẽ có giả định cụ thể :D
bài thi viết tối thiểu bạn phải đạt 80/88. thường thì ko có ai trượt đâu
thi vấn đáp thì trượt nhiều hơn

gumiho ơi, bạn có thông tin j sau đợt pv 1 ko, bjo biết kq đợt pv 1 nhỉ.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,676
Thành viên mới nhất
duncanlaurencem