Maritime Bank

Em Chào cả nhà!!!
Em mới được gọi đi làm vào thứ 2 tuần tới ở Maritime Bank quận 3.
Thông tin đi làm e được biết như sau ạ: Lương 4tr/tháng, thử việc trong vòng 6 tháng, 1 quý đánh giá 1 lần.
Em nghe nói làm ở đây áp lực và mệt lắm!!!
Anh/chị/Bạn nào đã từng làm Maritime Bank thì cho e xin một số góp ý với ạ.
Em làm bên Khách hàng cá nhân.
Mong mọi người giúp e ạ!!
Cảm ơn Anh/Chị/Bạn nhiều ạ

Có phải em làm RM1 không vậy. Anh dang làm CS ở Maritime Bank đây. Chỉ tiêu khá cao bao gồm: tiền gửi không kỳ hạn, tiền gửi tiết kiệm, bảo hiểm và thẻ tín dụng. Nên chuẩn bị tinh thần vào là chạy mệt nghỉ đó.

Chào bạn!
Trước tiên mình xin chúc mừng bạn đã vượt qua một rừng khó khăn để vào môi trường Ngân hàng.Hii.Mình hiện tại cũng đang làm vị trí KHCN của Hàng hải nên chia sẻ với bạn một chút. Theo mình thì làm ở đây rất áp lực về mặt công việc, bạn sẽ phải chịu rất nhiều chỉ tiêu huy động và bán bảo hiểm, nếu không có sự hỗ trợ tích cực từ người nhà trong thời gian đầu thì bạn rất dễ OUT,trong khi mức lương thì...Tuy nhiên mình thấy các anh chị trong phòng mình cũng rất tình cảm, đùm bọc nhau như 1 nhà.Hii.Mong bạn cân nhắc trước khi quyết định

Mình phỏng vấn vòng 2 sau 1 ngày là Ms Yen gọi điện cho mình nói là chuẩn bị hồ sơ rồi đi làm ak.
phỏng vấn vòng 2 sau bao lâu thì bạn đc gọi đi làm vậy ?

- - - Updated - - -

Mình nhận được cuộc gọi của Ms Yen sau ngày phỏng vấn vòng 2 một ngày ak bạn,

- - - Updated - - -

Vậy là vẫn sống được ha ban, sống được là tốt rùi,hihi

Được gọi đi là thành công rồi ;)) vạn sự khởi đầu nan.. cố lên bạn nhé :) chúc bạn thành công.. mình cũng chỉ mong được gọi như bạn đây :))

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,659
Thành viên mới nhất
waulterw
Back
Bên trên