MSB Maritime Bank tuyển dụng nhiều vị trí tại Hội sở (Hà Nội) (tháng 6/2013)

Phải theo mẫu có nó chứ bạn? Hix. Có bạn nào giỏi English ko giúp mình cái khoản mục tiêu nghề nghiệp với. Mình ứng tuyển vị trí Chuyên viên chính tác nghiệp thẻ.
t cũng chưa viết được mục tiêu nghề nghiệp này. viết bằng tiếng anh hơi xoắn :3

Sao mình không điền được phần giới tính trong mẫu thông tin ứng viên nhỉ, có nút chọn nhưng mà ấn vào không hiện ra gì cả. Vị trí chuyên viên chính tác nghiệp thẻ trên ứng tuyển online không thấy nữa là hết hạn tuyển dụng rồi hả các bạn?

Giờ tháng 7 rồi bạn ới. Đây là thông tin tuyển tháng 6 mà.
P/s: Có ai được gọi chưa?

Mình nói thật là bên đấy đang ưu tiên tuyển nội bộ các bạn nhé. Khi nào ko tuyển đc nội bộ mới tuyển bên ngoài. Nên các bạn cứ phải đợi ít nhất hết tháng 7 này nhé. Mình cũng ngồi đợi :((

hic, mình thì chờ dài cổ MSB goị, trong khi thằng bạn mình chỉ còn vòng pv cuối cùng nhưng nó cũng ko đi vì chê lương thấp. Kẻ ăn ko hết, người lần chẳng ra.

Mình đã đi pv 2 vòng của MSB vị trí chuyên viên tư vấn khách hàng và được gọi nộp hồ sơ hoàn thiện [-O<
Tin đồn thì cũng nhiều, cũng hơi lo lắng nhưng vẫn muốn thử xem như thế nào

Tư vấn KH lương 2.5 triệu ... nếu huy động được bình quân số dư là 3 tỷ hàng tháng, ( tháng sau là tăng tiếp 3 tỉ bình quân nữa ) ko được thì 3 tháng sau out còn nếu đạt chỉ tiêu thì dc tầm 5.5tr... ai đăng kí vào thì cứ tập xác định luôn :)

Tư vấn KH lương 2.5 triệu ... nếu huy động được bình quân số dư là 3 tỷ hàng tháng, ( tháng sau là tăng tiếp 3 tỉ bình quân nữa ) ko được thì 3 tháng sau out còn nếu đạt chỉ tiêu thì dc tầm 5.5tr... ai đăng kí vào thì cứ tập xác định luôn :)

eo ôi dẫ man thế ạ @@ bạn đi làm ở đấy rồi à

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,531
Thành viên mới nhất
mksportss
Back