t down cv về rồi gửi vô mail tuyển dụng như hướng dẫn ở trên ý cậu, chắc cũng may rủi đó cậu, có khi nhiều cv quá các chị chưa kịp đọc đến mail cậu gửi ý, lạc quan lên còn nhìu cơ hội lắm

sunshine_199 cậu nộp hồ sơ lúc nào mà nh đã gọi đi pv rồi vậy. Tớ cũng nộp hồ sơ khá lâu mà mãi chưa thấy gọi, không biết lịch tuyển dụng bên ngân hàng thế nào?

sunshine_199 cậu nộp hồ sơ lúc nào mà nh đã gọi đi pv rồi vậy. Tớ cũng nộp hồ sơ khá lâu mà mãi chưa thấy gọi, không biết lịch tuyển dụng bên ngân hàng thế nào?
tớ nộp tầm 20/7, tớ nhớ là nộp hai hôm sau được gọi điện hẹn 27/7 đi pv, haizz, được gọi mà chắc trật lất rồi, nghe bảo trượt vẫn có mail cảm ơn mà tớ hơm có nhận đc j, c nộp vị trí j, t nộp HTTD

vậy là từ bữa pv giờ ngân hàng chưa gọi hả cậu. tớ bên ngân quỹ, nghe bảo chỉ pv 1 lần thôi, mà sao mãi chưa thấy gì.

cậu gửi mail hỏi xem thế nào. cũng không biết kế hoạch tuyển ntn, tớ thấy một số ngân hàng cũng lâu mới gọi lắm

cậu gửi mail hỏi xem thế nào. cũng không biết kế hoạch tuyển ntn, tớ thấy một số ngân hàng cũng lâu mới gọi lắm
cậu mail hỏi chưa, t cũng gọi điện hỏi phòng tuyển dụng 2 lần rồi ý, 1 lần bảo chưa có, 1 lần bảo để xem rồi gọi lại mà ko gọi nên tớ cũng thôi luôn cậu à

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,560
Thành viên mới nhất
badcompanymerch
Back
Bên trên