Lương Tín Dụng Vietinbank PGD Phan Rang Ninh Thuận ???

baby_love

Thành viên
Chào các anh chị trên dd :)
Tựa là em sắp về tỉnh làm nên muốn hỏi các chị lương tín dụng Vietinbank ở tỉnh là bao nhiêu ( Phan Rang Ninh Thuận ). Haizzzz đọc nhiều topic về lương và tình hình của NH mà sao thấy buồn nản quá. Thôi thì hỏi trước để biết đường mà tính.
Thanks......

Chào các anh chị trên dd :)
Tựa là em sắp về tỉnh làm nên muốn hỏi các chị lương tín dụng Vietinbank ở tỉnh là bao nhiêu ( Phan Rang Ninh Thuận ). Haizzzz đọc nhiều topic về lương và tình hình của NH mà sao thấy buồn nản quá. Thôi thì hỏi trước để biết đường mà tính.
Thanks......
Bạn tính gì nữa, thôi bỏ đi, viettin lương thấp nhất cả nước đấy, xuống NHCP mà làm.

Lương Vietin ngay cả nhân viên còn không rõ cụ thể mình được bao nhiêu nữa mà ;)) Tín dụng ở PGD làm hoàn thành chỉ tiêu trên 90% thì theo lý thuyết là 10.300.000 còn thực tế thì ...

Cầu chúc cho Ninh Thuận là 1 CN tốt thì quá mừng cho bạn. Còn nếu đó là 1 CN lởm khởm thì...bạn nên hát bài "tạm biệt chim én" thì hơn!!!

Ui trời, vậy mà bài báo cứ nói lương Vietin cao nhất trong khối ngân hàng. :D

- - - Updated - - -

Cầu chúc cho Ninh Thuận là 1 CN tốt thì quá mừng cho bạn. Còn nếu đó là 1 CN lởm khởm thì...bạn nên hát bài "tạm biệt chim én" thì hơn!!!

Không biết giờ có được vào biên chế không mọi người nhĩ.Mà vào biên chế thì sao mà tạm biệt chim én được. Hay mãi chỉ là hợp đồng để mà chờ ngày lên dĩa ra đi ???

Ui trời, vậy mà bài báo cứ nói lương Vietin cao nhất trong khối ngân hàng. :D

- - - Updated - - -

Không biết giờ có được vào biên chế không mọi người nhĩ.Mà vào biên chế thì sao mà tạm biệt chim én được. Hay mãi chỉ là hợp đồng để mà chờ ngày lên dĩa ra đi ???
Vào Vietin mà nghĩ đến biên chế với hợp đồng, cái đó thì dành cho Agri 100% Nhà Nước nha bạn.
Bạn mún tạm biệt thì tạm biệt thôi, không ai giữ bạn lại đâu..
Vào Vietin phải suy nghĩ làm sao kiếm KH cho đủ chỉ tiêu... chứ đừng nghĩ vào để vô biên chế cho ấm chỗ lương cao, vài lời khuyên về tư tưởng cần xác định
Lương VTB thì cao thua MB ( Như báo nói), có nơi đúng, có nơi sai...

Vào Vietin mà nghĩ đến biên chế với hợp đồng, cái đó thì dành cho Agri 100% Nhà Nước nha bạn.
Bạn mún tạm biệt thì tạm biệt thôi, không ai giữ bạn lại đâu..
Vào Vietin phải suy nghĩ làm sao kiếm KH cho đủ chỉ tiêu... chứ đừng nghĩ vào để vô biên chế cho ấm chỗ lương cao, vài lời khuyên về tư tưởng cần xác định
Lương VTB thì cao thua MB ( Như báo nói), có nơi đúng, có nơi sai...
Anh(chị) cho em hỏi là: khái niệm " biên chế" chỉ dành cho AGri thôi đúng ko ạ? còn các ngân hàng cổ phần nhà nước như VCB, VTB, BIDV .. thì chỉ có hợp đồng thôi đúng ko ạ?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,086
Tổng số thành viên
351,488
Thành viên mới nhất
nhacai2q
Back
Bên trên