Lương Tín dụng tại các NHTM 2012

Thì đó là mức của Viet Capital mình đó. Dành cho Chuyên Viên có kinh nghiệm cũng tầm 8.5 tr

Chuyên viên có kinh nghiệm nên 10 chai/tháng ông :D đặc biệt là như tình hình nhân sự bên mình thì nên vậy ... Bên mình toàn lấy chất thay cho lượng mà ... Tổng số CBNV bên mình chưa bằng 1/10 các Nh khác :D

Cũng tương đối nhỉ? Bạn làm chức danh là chuyên viên quan hệ khách hàng cá nhân ah, đang tính chuyển qua Tech, mà k bik có đúng như bạn nói k? Lương bạn nói là 6tr ah (bao gồm phụ cấp luôn sao bạn)
Lương thử việc ah bạn, nghe đâu chính thức có thêm phụ cấp chắc cũng được thêm 1tr.Còn dc hưởng lương kinh doanh nếu đạt chỉ tiêu nữa.MÌnh thấy học dc nhiều, cũng không bóc lột như mọi người nói lúc đầu.H tổng giám đốc mới mà ^^

- - - Updated - - -

chỉ tiêu ít thế, nghe nói Tech làm bóc lột lắm mà :(
Uhm mình chuyển qua Tech với tinh thần là bị bóc lột dữ dội, cviệc nc cũng cực nhưng không đến nổi, chỉ vì mình mới ra trường nên chịu thôi.TEch chị bị một cái là nhân viên lâu năm nếu k lên chức thì lương cũng không tăng hơn bao nhiều so với lương chính thức ban đầu.Làm sếp ở Tech thì lương cao lắm

Biết là cũ rồi! nhưng nhìn lương thấy bèo nhèo cũng nản... lại còn áp lực chỉ tiêu... đúng là ngán!haizz#-o
----------------------------------------
"làm thì không sợ, đã sợ thì đừng làm":-bd

mình thấy sợ ngân hàng rồi, ko biết có nên đâm đầu vào ngân hàng ko nữa,ai có lời khuyên giúp mình ko? mình làm doanh nghiệp lương cứng cũng ko quá thấp chắc cũng same same như NHTM nhỏ nhưng ko có thưởng j cả :( nản.

mức lương cũng tùy theo chổ bạn làm ở hội sở hay từng chi nhánh nữa... mình đang làm cho Western Bank, ở hội sở vị trí PTKD là 7tr, còn chi nhánh ở tỉnh chỉ có 4tr5 hà... VPBank cũng thế, ở tỉnh GDV lương vô chính thức 4tr, Đông Á cũng thế, ACB thì 5tr, chỉ có Lien Viet, SHB, MB là lương khá cao...

- - - Updated - - -

mức lương cũng tùy theo chổ bạn làm ở hội sở hay từng chi nhánh nữa... mình đang làm cho Western Bank, ở hội sở vị trí PTKD là 7tr, còn chi nhánh ở tỉnh chỉ có 4tr5 hà... VPBank cũng thế, ở tỉnh GDV lương vô chính thức 4tr, Đông Á cũng thế, ACB thì 5tr, chỉ có Lien Viet, SHB, MB là lương khá cao...

có làm quá hok thế mình đang làm ở vietin mà lương thử việc của mình làm gì tới nỗi vậy

BIDV thì lương thử việc không tính như kiểu 70% hay 80% gì hết. Lương của BIDV thì cũng tương đối cao, nhưng tùy chhi nhánh. Nếu làm ở các chi nhánh đầu mối như sở giao dịch 1,2 hoặc sở giao dịch 3 và HO thì bình thường thì lương cũng cỡ 13-14 triệu (lương khởi điểm). Nhưng với tình hình khó khăn như hiện nay thì lương sắp giảm rồi (giảm tạm thời thôi) nhưng cũng còn cỡ 8 triệu. Còn các chi nhánh khác thì tầm 7-9 triệu (chưa giảm, nếu giảm thì còn ít hơn nữa)

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Lương Chuyên viên QHKH bên Nam Á tầm nhiêu vậy mọi người?
Công việc có áp lực lắm không?
Thanks

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,528
Thành viên mới nhất
caiwinvn