Lương thưởng và chế độ làm việc tại vị trí Thẩm định KHDN Mbbank

Mình ko biết MB như thế nào nhưng Tech thì thật sự là trả tối thiểu có thể nhưng bắt làm tối đa có thể. Vất vả và rất phũ, MB chắc ko đến nỗi thế.

Thi lên nhưng CN ko cho đi, nên đành ra đi.
Cũng lận đận, ko phải đến với vcb luôn, mà cũng truân chuyên qua bidv 1 thời gian rồi mới qua vcb.
Nhưng đi đâu cũng nhớ mãi và biết ơn nơi đầu tiên bạn ạ. MB thực sự là 1 môi trường khá tốt, về nhiều mặt.
Còn riêng chế độ thì đúng là từ 2 năm gần đây không dc như xưa. Mà mang hơi hướm như Tech. :-s đó là điều làm cbnv buồn nhất.
Đúng rồi bác ạ. 2 năm gần đây chán hẳn :'(

VCB năm nào cũng tuyển rất nhiều mà. Nhất là HCM và HN năm nào lượng tuyển mới cũng cả trăm người. Anh em cứ mạnh dạn thi đi, ít nhất cũng cố thử tìm kiếm cơ hội.
Mình thấy nhiều người cứ đứng hóng nhưng bảo đi thi thì lại ngại xong bảo sợ k đỗ. Thế thì cơ hội làm sao đến.
Cũng chiến đấu 1-2 lần rồi bác ạ, cơ mà đề thi khó quá, tiếng anh mình ko ổn lắm nên còn ko đc phỏng vấn, buồn quá. Bây giờ có kinh nghiệm rồi thì nộp đơn VCB còn phải thi test ko bác nhỉ?

Thi lên nhưng CN ko cho đi, nên đành ra đi.
Cũng lận đận, ko phải đến với vcb luôn, mà cũng truân chuyên qua bidv 1 thời gian rồi mới qua vcb.
Nhưng đi đâu cũng nhớ mãi và biết ơn nơi đầu tiên bạn ạ. MB thực sự là 1 môi trường khá tốt, về nhiều mặt.
Còn riêng chế độ thì đúng là từ 2 năm gần đây không dc như xưa. Mà mang hơi hướm như Tech. :-s đó là điều làm cbnv buồn nhất.
Thi lên HO hả bác? Em cũng thấy mọi người bảo MB là môi trường tốt, có thể học đc nhiều thứ, hiện tại đang rục rịch chuyển đổi theo kiểu mô hình Tech hay VP nên mấy người cũ cũng chán nhiều. Bác thi bên VCB đợt nào vậy? Tái thẩm định hay vị trí gì? Có phải thi test ko bác?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,575
Số bình luận
528,081
Tổng số thành viên
351,410
Thành viên mới nhất
xemsomenh
Back
Bên trên