Lương thưởng và chế độ làm việc tại vị trí Thẩm định KHDN Mbbank

Bác meap bây giờ công tác chi nhánh số bao nhiêu. Có bị vỡ mộng VCB ko bác?
E cũng 068 mà, được ở gần bác. :D cách nhau có 1 tầng mà vẫn chưa có cơ hội thăm hỏi bác.
Nói chung đợt đầu cũng hoang mang vì không thấy động tĩnh gì, nhưng 2 tháng vừa qua thì thấy ổn rồi bác ạ. =))
Cảm ơn các chia sẻ của bác nhé.

Thấy bảo lương trung bình cũng đươc nhưng mà hàng tháng chỉ nhận tầm 10-11 trđ. Còn lại là thưởng các ngày lễ trung bình 0.5-01 tháng lương chức danh nên chia ra cũng không thấp không cao. Mà năm nay thấy thưởng có vẻ giảm so với năm ngoái. Thấy năm nào cũng báo lãi nhiều mà không thấy tăng lương thưởng, chả biết lợi nhuận đi đâu hết à?
Đi nuôi em tài chính sông đà chứ nuôi ai :)

E cũng 068 mà, được ở gần bác. :D cách nhau có 1 tầng mà vẫn chưa có cơ hội thăm hỏi bác.
Nói chung đợt đầu cũng hoang mang vì không thấy động tĩnh gì, nhưng 2 tháng vừa qua thì thấy ổn rồi bác ạ. =))
Bác meap đã rời MB sang VCB rồi à, chúc mừng bác nhé, VCB đúng là niềm mơ ước đấy, nghe lương thưởng mà cứ nhỏ hết cả dãi :))))

Mà hồi xưa bác cũng làm thẩm định MB à, bác làm từ năm bao nhiêu vậy, em nghe nói MB hồi xưa thì thưởng cao lắm, mấy năm gần đây thưởng ít đi nhiều lắm đúng ko bác?

Từ tháng 6 đến h đúng là hoành tráng nhỉ. Nhưng bác hóng thôi chứ đã được sơ múi gì đâu. Đợi thêm 1 thời gian nữa.
Vs sao bác biết em là ai mà biết e ngồi đâu thế. Sợ quá.

Bác meap đã rời MB sang VCB rồi à, chúc mừng bác nhé, VCB đúng là niềm mơ ước đấy, nghe lương thưởng mà cứ nhỏ hết cả dãi :))))
VCB năm nào cũng tuyển rất nhiều mà. Nhất là HCM và HN năm nào lượng tuyển mới cũng cả trăm người. Anh em cứ mạnh dạn thi đi, ít nhất cũng cố thử tìm kiếm cơ hội.
Mình thấy nhiều người cứ đứng hóng nhưng bảo đi thi thì lại ngại xong bảo sợ k đỗ. Thế thì cơ hội làm sao đến.

Từ tháng 6 đến h đúng là hoành tráng nhỉ. Nhưng bác hóng thôi chứ đã được sơ múi gì đâu. Đợi thêm 1 thời gian nữa.
Vs sao bác biết em là ai mà biết e ngồi đâu thế. Sợ quá.
Chắc tại lâu quá rồi nên bác quên e thôi. :(
Chính bác nói với e mà. Chứ e cũng đâu biết dc. Lời bác chia sẻ e vẫn dằm lòng nhớ mãi. =))))))
Nhưng biết bác ngồi đâu thôi, chứ vẫn chưa biết bác là ai. Hì hì.
Đợt tháng 6, tháng 7 thì đúng là cũng ko sơ múi dc gì bác ạ. Buồn. =))
Sang tháng 9 vừa rồi thì bắt đầu được rồi. Cũng cảm thấy an ủi. Từ giờ năm nào đổ năm đấy, vậy cũng tốt.

Mà hồi xưa bác cũng làm thẩm định MB à, bác làm từ năm bao nhiêu vậy, em nghe nói MB hồi xưa thì thưởng cao lắm, mấy năm gần đây thưởng ít đi nhiều lắm đúng ko bác?
Thi lên nhưng CN ko cho đi, nên đành ra đi.
Cũng lận đận, ko phải đến với vcb luôn, mà cũng truân chuyên qua bidv 1 thời gian rồi mới qua vcb.
Nhưng đi đâu cũng nhớ mãi và biết ơn nơi đầu tiên bạn ạ. MB thực sự là 1 môi trường khá tốt, về nhiều mặt.
Còn riêng chế độ thì đúng là từ 2 năm gần đây không dc như xưa. Mà mang hơi hướm như Tech. :-s đó là điều làm cbnv buồn nhất.

Thi lên nhưng CN ko cho đi, nên đành ra đi.
Cũng lận đận, ko phải đến với vcb luôn, mà cũng truân chuyên qua bidv 1 thời gian rồi mới qua vcb.
Nhưng đi đâu cũng nhớ mãi và biết ơn nơi đầu tiên bạn ạ. MB thực sự là 1 môi trường khá tốt, về nhiều mặt.
Còn riêng chế độ thì đúng là từ 2 năm gần đây không dc như xưa. Mà mang hơi hướm như Tech. :-s đó là điều làm cbnv buồn nhất.
Mang hơi hướng của Tech là sao thế bạn?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,468
Thành viên mới nhất
go88wiki
Back