Lương sacombank

^^...nếu mấy bạn cũng làm STB và chưa nhận lương KD bjo thì xin cái bảng chi lương KD của toàn hệ thống sẽ biết nhé
Cả hệ thống đc bao nhiêu người có lương kd cao đâu bạn, toàn là mấy bác làm dự án lớn, doanh nghiệp bự mới có lương kd cao, chứ dư nợ vs huy đông tầm trăm tỷ, tăng trưởng tầm chục tỷ thì lương kd mới đủ mua lon coca ơ quán cf vỉa hè :D

Chưa vào mà hỏi lương? bạn có thể mới vào bạn đã đem được gì về cho Ngân hàng chưa.

Hỏi lương đâu có gì sai. Mình mún qua một ngân hàng khác thì cũng phải biết sơ bộ lương thưởng để xem xét chứ. Nếu ngân hàng mình đang làm và những ngân hàng khác tầm tầm như nhau. Không có khác biệt rõ về sản phẩm bán cũng như cơ hội thì cũng nên xem xét quyết định có nên đi hay không. Theo ý mình là vậy

Cả hệ thống đc bao nhiêu người có lương kd cao đâu bạn, toàn là mấy bác làm dự án lớn, doanh nghiệp bự mới có lương kd cao, chứ dư nợ vs huy đông tầm trăm tỷ, tăng trưởng tầm chục tỷ thì lương kd mới đủ mua lon coca ơ quán cf vỉa hè :D
mình thấy đến cả CVTV còn có lương kinh doanh cực cao nhé, có thể vì cơ chế chi theo tháng, quý, năm nên bạn không biết, chứ nhiều khi lương KD của họ còn cao gấp đôi lương chính của mình :))

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,575
Số bình luận
528,081
Tổng số thành viên
351,413
Thành viên mới nhất
kyzsvncuao1333
Back
Bên trên