Review Luơng, môi trường làm việc, cơ hội thăng tiến tại SHB!

Tình hình là mọi người đang chờ đợt kết quả của vòng thi viết tập trung tại SHB. Trong thời gian chờ đợi mòn mỏi này, mời mọi người đặc biệt là các anh chị đi trước cùng bàn luận về lương thưởng, môi trường làm việc và cơ hội thăng tiến tại Ngân hàng Sài Gòn - Hà Nội SHB. Đây là chủ đề mà mình cũng rất quan tâm. Tuy nhiên chưa có thông tin nào cả? [..]
Xin cảm ơn sự chia sẻ của mọi người!

Thủ tục bên SHB có vẻ lâu nhỉ. M đã có thông báo trúng tuyển và nộp đủ hs cách đây 1 tháng mà vẫn chưa thấy gọi đi làm.

Đây là chỉ tiêu của vị trí hỗ trợ tín dụng được cung cấp bởi anh thanhhuy01. Cũng theo anh thì việc hoàn thành chỉ tiêu huy động được sếp giúp đỡ rất nhiều, càng làm tại SHB càng thấy yêu nghề hơn, môi trường làm việc, đãi ngộ đều rất ok. :D
CV HTTD - SHB:
Huy động: 38 tỷ kì hạn, 500tr ko kì hạn
Thanh toán quốc tế: 200.000 $
Dư nợ cho vay: 5 tỷ
Bác Quan hệ khách hàng nào vào đây chém với tụi Back chứng tôi nào.
chi ghê rứa bác

Thủ tục bên SHB có vẻ lâu nhỉ. M đã có thông báo trúng tuyển và nộp đủ hs cách đây 1 tháng mà vẫn chưa thấy gọi đi làm.
Bạn ơi bạn trúng tuyển SHB có phải thỏa thuận thời gian nhận việc của mình với NH ko hay Ngân hàng tự sắp xếp vậy?

Bạn ơi bạn trúng tuyển SHB có phải thỏa thuận thời gian nhận việc của mình với NH ko hay Ngân hàng tự sắp xếp vậy?
Thoả thuận thời gian bạn ạ. Nhưng sau cùng vẫn là bên họ quyết định :D. Tuỳ từng nơi, từng vị trí. Có nơi mình thấy chưa hoàn tất thủ tục đã đi làm rồi. (bên đây yêu cầu bạn phải có quyết định thôi việc tại cơ quan cũ mới nhận nhé)

Ko cần vầy. Bác khai là e nghĩ lâu ra làm riêng. Zục mẹ zấy rồi

Có ai biết lương thử việc vị trí Chuyên viên khách hàng doanh nghiệp ko .
Cho mình chút thông tin

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,445
Thành viên mới nhất
Orionn
Back