Review Luơng, môi trường làm việc, cơ hội thăng tiến tại SHB!

hoangcuong_0525

Thành viên tích cực
các anh (chị) bạn bè nào đã từng trúng tuyển vào SHB có thể share em cái mẫu trúng tuyển được ko? Em mới nhận được thông báo trúng tuyển chiều nay mà đợi mãi chẳng thấy bên HR gửi mail trúng tuyển gì cả không biết là có chính xác không nữa, thấy lo quá!

truongkobe

Thành viên mới
Có bác nào là chuyên viên IT trong SHB không ạ, em được gọi đi phỏng vấn ở khối CNTT. Môi trường làm việc và chế độ cho nhân viên IT có OK không các bác

zinzin812

Thành viên mới
Các cụ hỏi từ lúc thông báo trung tuyển đến lúc thư mời làm việc của SHB khoảng bao lâu ? em thấy mãi mà ko có thư mời làm việc gì cả ?chẳng biết đợi đến bao giờ ạ

minhthu0493

Thành viên mới
mng cho em hỏi kinh nghiệm phỏng vấn GDV ở SHB với. cũng như môi trường làm việc, chế độ, chỉ tiêu, mức lương ở SHB ạ

vanhvnh10495

Thành viên mới
Các cụ hỏi từ lúc thông báo trung tuyển đến lúc thư mời làm việc của SHB khoảng bao lâu ? em thấy mãi mà ko có thư mời làm việc gì cả ?chẳng biết đợi đến bao giờ ạ
Bạn ơi bạn đã đi làm chưa, từ lúc trúng tuyển đến lúc đi lm có lâu kh ?

boylovebank

Thành viên mới
Mình đã từng làm ở vị trí CV tuyển dụng ở SHB bạn nào cần kinh nghiệm phỏng vấn thì cứ ping mình
Anh ơi, em có thông báo trúng tuyển rồi đang chờ quyết định đi làm mà lâu quá, anh có thể xem giúp em trường hợp của em không ạ

Namnguyen231

Thành viên mới
Anh ơi, em có thông báo trúng tuyển rồi đang chờ quyết định đi làm mà lâu quá, anh có thể xem giúp em trường hợp của em không ạ
Hi bạn, mình đã nghỉ ở SHB rồi. Thường thì phần phê duyệt tờ trình tuyển dụng cũng khá lâu tùy từng vị trí bạn tuyển dụng do 1 phần các lãnh đạo nhiều hồ sơ cần phê duyệt (ngoài mảng nhân sư). Nếu bạn đã có thông báo trúng tuyển rồi thì không phải quá lo lắng đâu. Bên bộ phận TD đã thông báo lương cho bạn chưa?

Banker Hub