Lương KHCN tại ACB

Nói ACB lương bèo củng ko chính xác đâu nha. Có được deal lương đấy và nếu gặp sếp tốt deal lương giùm luôn thì cao hơn cả khối ngân hàng khác. Mình PFC-1 mới vô làm mà lương bằng chuyên viên đây
Chỉ tiêu thì tùy PGD bạn nằm ở khu nào, có đặc điểm gì thuận lợi thì cá nhân bạn dể chạy chỉ tiêu. Nếu được thừa hưởng DSKH củ thì thôi khỏi nói, yên tâm vụ huy động. Còn tín dụng thì bản thân làm PFC phải hiểu đâu có chuyện ngồi mát ăn bát vàng... tự mà lo đi kiếm Kh chứ ở đó chờ ai.
Tóm lại ACB vào thì không hối hận, có tài thì lên, các bạn cứ yên tâm.

Nói ACB lương bèo củng ko chính xác đâu nha. Có được deal lương đấy và nếu gặp sếp tốt deal lương giùm luôn thì cao hơn cả khối ngân hàng khác. Mình PFC-1 mới vô làm mà lương bằng chuyên viên đây
Chỉ tiêu thì tùy PGD bạn nằm ở khu nào, có đặc điểm gì thuận lợi thì cá nhân bạn dể chạy chỉ tiêu. Nếu được thừa hưởng DSKH củ thì thôi khỏi nói, yên tâm vụ huy động. Còn tín dụng thì bản thân làm PFC phải hiểu đâu có chuyện ngồi mát ăn bát vàng... tự mà lo đi kiếm Kh chứ ở đó chờ ai.
Tóm lại ACB vào thì không hối hận, có tài thì lên, các bạn cứ yên tâm.
Anh làm chi nhánh nào z :D.

Mình ACB đây, hs tạch em toàn đá sang SCB, SHB, VP, PV Com, HD, chúng nó xơi hết. Cả khách cá độ bóng đá, vay buôn đất, cho vay lãi nặng, bên đấy cũng cân hết.

Mình ACB đây, hs tạch em toàn đá sang SCB, SHB, VP, PV Com, HD, chúng nó xơi hết. Cả khách cá độ bóng đá, vay buôn đất, cho vay lãi nặng, bên đấy cũng cân hết.
chắc sếp bạn khó thôi. bạn phòng nào?. Trước mình làm ACB đây. Trình hs bao dễ. Mẹ hs nát cỡ nào trình chả ra

bây giờ bank nào cũng có khẩu vị riêng của nó, đúng thì nhai còn nuốt hay k tùy sếp thôi

phòng em user có 500 thôi, tại chúng nó nghỉ việc nhiều quá. Hs toàn trên 500 phải đẩy lên trung tâm thẩm định cá nhân, ko thể qua cửa bọn ý.
mình mới gửi ACB một bộ nhóm 5 bên mình. làm lại cho con cháu giá của bả vay mua lại cái nhà. 2 tỷ 4 nhé. Con đấy ở nhà chơi chả làm gì. Tụi nó vẫn kê nguồn lên 60tr. Định giá nhà 2t5 cho vay 2t4. ACB là bao dễ bạn nhé. Ngày xưa mình làm ACB mà. Tại có lí do cá nhân mới nghỉ thôi

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,533
Thành viên mới nhất
dongthunggo
Back
Bên trên