Lương bổng ở KBNN??

theo mọi người thì KBNN vs NH hợp tác cái nào tốt hơn ạ..NHHT lương có cao hơn k ạ

mình có bạn làm ớ NHNN, lương khoảng 9tr/tháng, công việc thỉ chỉ đôi khi mới bận rộn, còn bình thường thì vẫn nhàn hạ. Bạn cứ hình dung vào dịp quyết toán cuối năm,trong khi các NHTM bù đầu bù cổ với công việc thì bạn mình vẫn "nhởn nhơ" shopping

hình như hai tháng đầu với bậc đại học là khoảng tầm 3,7 triệu , sau đó là 4,5 triệu rồi sau đó thì ko bít. cô bạn mình làm kho bạc nên mình nghe vậy.

K hề thấp đâu em nhé.Thử việc 1 năm.Trong thời gian thử việc thì chỉ ăn lương cơ bản.Sau 1 năm đc lĩnh thêm hệ số 1.8 nữa.Con gái vào KB thì là perfect.Chỉ sợ k đủ lực để vào thôi.

Thấy bạn có vẻ rất rành các CQNN, thế bạn có biết các chế độ ở Quỹ đầu tư phát triển ở Tỉnh không, mình đang có cơ hội làm ở đó, nhưng lại đang suy nghĩ lựa chọn giữa nơi này và Agri

Thấy bạn có vẻ rất rành các CQNN, thế bạn có biết các chế độ ở Quỹ đầu tư phát triển ở Tỉnh không, mình đang có cơ hội làm ở đó, nhưng lại đang suy nghĩ lựa chọn giữa nơi này và Agri

Ngân hàng phát triển ( VDB ). Giờ làm gì còn quỹ đầu tư phát triển nữa.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,575
Số bình luận
528,081
Tổng số thành viên
351,413
Thành viên mới nhất
kyzsvncuao1333
Back
Bên trên