Linkcard tuyển dụng Chuyên viên tư vấn thẻ Linkcard, Linkcard - Maritime Bank tháng 3 năm 2013

• Bắt đầu badday03
  • Ngày bắt đầu
Bản thân thấy hình thức này rất mới mà lại có triển vọng phát triển ở VN nên mình đã gửi hồ sơ theo địa chỉ email rùi. Hy vọng có kết quả tốt :)

dự án này hồi trước mình và ông sếp định chạy đây này... hình như hợp tác với bên senna gì gì đó. tiếc là ko ở cty tới khi dự án được phát triển... :D

Bản thân thấy hình thức này rất mới mà lại có triển vọng phát triển ở VN nên mình đã gửi hồ sơ theo địa chỉ email rùi. Hy vọng có kết quả tốt :)
ok bạn. bên mình sẽ thông báo về lịch tuyển dụng cuối mỗi tuần bạn nhé

- - - Updated - - -

dự án này hồi trước mình và ông sếp định chạy đây này... hình như hợp tác với bên senna gì gì đó. tiếc là ko ở cty tới khi dự án được phát triển... :D

nếu bạn quan tâm thì gửi cv làm cộng tác viên cho bên mình :D

ok bạn. bên mình sẽ thông báo về lịch tuyển dụng cuối mỗi tuần bạn nhé

- - - Updated - - -

nếu bạn quan tâm thì gửi cv làm cộng tác viên cho bên mình :D
cảm ơn bạn nhiều. Hồi đó là mình làm bên tuyển dụng bên đó... hợp tác cùng chạy dự án. Nhưng hợp tác ko thành công nên phải dừng lại. THx

ủa cái này không cần bằng cấp gì à tuyendunglinkcard ???
Yêu cầu khác:
• Kỹ năng quản lý công việc và giải quyết vấn đề tốt.
• Tham gia đầy đủ các buổi đào tạo do công ty tổ chức để rèn luyện kỹ năng và kiến thức về sản phẩm
• Có kinh nghiệm đã làm việc tại môi trường tư vấn về thẻ ngân hàng, thẻ thành viên các dịch vụ cao cấp, có kinh nghiệm làm việc tại các tổ chức về tài chính và bảo hiểm nhân thọ, phi nhân thọ.
CTV bên mình không đề cao bằng cấp bạn nhé

Mình mới gửi CV rồi Linkcard, có phỏng vấn gì ko bạn?

Làm ở đây có lương cứng ko bạn?
Cho mình hỏi chi tiết về hình thức trả lương ntn? Thu nhập tối thiểu 5 trđ/tháng là lương cứng hay sao? Muốn đạt dc mức đó cần những điều kiện gì?
Hay là làm làm và làm có doanh số thì mới dc hoa hồng (gọi là lương)

Ở Đà Nẵng Linkcard đâu có đối tác j nhìu đâu, khó phát triển lắm bạn

Làm ở đây có lương cứng ko bạn?
Cho mình hỏi chi tiết về hình thức trả lương ntn? Thu nhập tối thiểu 5 trđ/tháng là lương cứng hay sao? Muốn đạt dc mức đó cần những điều kiện gì?
Hay là làm làm và làm có doanh số thì mới dc hoa hồng (gọi là lương)
bạn ơi CTV bên mình không bó buộc thời gian làm việc tại công ty, chỉ có mặt trong những buổi đào tạo đầu .
còn lương cứng không có bạn nhé.
với mức thu nhập 5tr đồng khi bạn chỉ cần bán được 05 thẻ LinkCard thôi .

- - - Updated - - -

Bên mình sẽ chốt mỗi đợt nhận CV theo thời hạn trên chủ đề. và thông báo lịch phỏng vấn cho các bạn ứng viên nhé :D

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,563
Thành viên mới nhất
madmeetsevilmer
Back
Bên trên