LPBank LienVietPostBank tuyển dụng GDV tại Hà Nội [08.08.2013]

- - - Updated - - -

Tớ phỏng vấn hôm thứ 7, thì 1 anh trong đội phỏng vấn bảo tớ là 7-10 ngày nữa có kết quả. Mà từ đó đến giờ thì hơn rồi mà. Hơn nữa sau hôm thứ 7 còn có 1 số bạn gọi đi phỏng vấn ở chi nhánh nữa nên tớ nghĩ thế c ah.

- - - Updated - - -

Ô thế, sau thứ 7 có bạn được chi nhánh gọi đi pv nữa cơ ah??? bạn có đc gọi ko? hay có khi những bạn đc chi nhánh gọi đi là over rồi cũng nên ấy

Mình vừa gọi điện thoại lên phòng nhân sự hỏi rùi. Bên NH nói sẽ liên lạc lại khi có kết quả với những bạn trúng tuyển, chưa biết là bao giờ nữa :(

LienViet nổi tiếng dành cho COCC mà, cứ tưởng Hà Nội sẽ nghiêm túc nhưng thực ra cũng giống như các tỉnh cả. Đợt mình phỏng vấn tại HP tiêu cực rõ ràng cơ

- - - Updated - - -

Tớ phỏng vấn hôm thứ 7, thì 1 anh trong đội phỏng vấn bảo tớ là 7-10 ngày nữa có kết quả. Mà từ đó đến giờ thì hơn rồi mà. Hơn nữa sau hôm thứ 7 còn có 1 số bạn gọi đi phỏng vấn ở chi nhánh nữa nên tớ nghĩ thế c ah.

- - - Updated - - -

Ô thế, sau thứ 7 có bạn được chi nhánh gọi đi pv nữa cơ ah??? bạn có đc gọi ko? hay có khi những bạn đc chi nhánh gọi đi là over rồi cũng nên ấy
Uh, tớ không, tớ cũng nghĩ thế nên mới xác định và đi pv bên khác rùi.

hic. Toàn là nghe nói thôi. Không biết tin tức thật đâu. Có bạn nào được nhận thông báo thì nói cho mng biết nhé.

ah PV có 2 đợt cơ, một là GDv 2 là GDV kiêm QHKH, có khi vị trí GDv có rồi, còn GDV kiêm QHKH ko bit có chưa hic. GDV thì hôm mình thấy bạn Tú Anh viết lên FB ý là bạn ý đỗ rồi mà.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,661
Thành viên mới nhất
eetv
Back
Bên trên