LPBank LienVietPostBank tuyển dụng GDV tại Hà Nội [08.08.2013]

Mọi người ơi, cho mình hỏi là mình dow thông tin ứng tuyển vể rồi mình đánh máy sau đó gửi Email hay sao mọi người thể còn phần chữ ký thì sao nhỉ, hay in ra rồi scan hả các bạn, giúp mình với nhé, thank all!

mọi người chỉ nộp bản thông tin ứng viên thôi ah? có cần đính kèm thêm file scan chứng chỉ gì không nhỉ?

Mọi người ơi, cho mình hỏi là mình dow thông tin ứng tuyển vể rồi mình đánh máy sau đó gửi Email hay sao mọi người thể còn phần chữ ký thì sao nhỉ, hay in ra rồi scan hả các bạn, giúp mình với nhé, thank all!
Chuẩn bạn ạ. Chữ kí thì cứ đánh họ tên mình vào là được rồi
Chỗ nào cũng thấy các bạn hỏi in ra, rồi đánh máy, rồi scan, rồi gửi à, hay có phải gửi bản scan các thứ khác không ... Có người trả lời hết mà các bạn chẳng để ý gì cả. Gửi hồ sơ qua mail cho ngân hàng chỉ cần gửi file mẫu thông tin ứng viên mà ngân hàng quy định thôi. Các bạn điền thẳng thông tin, chèn ảnh vào, và gửi duy nhất chính cái bản đó thôi. Trừ khi Ngân hàng yêu cầu nộp scan chứng chỉ thì mới phải nộp (tuy nhiên, hơn 1 năm qua mình chưa gặp trường hợp nào như vậy :D )
Tóm lại là điền thẳng vào mẫu, rồi gửi luôn, ko xì ken xì kiếc gì cả :D

Cũng nộp thử một phát xem vận may thế nào. Biêt đâu thoát cảnh thất nghiệp ngồi không :-<

Chỗ nào cũng thấy các bạn hỏi in ra, rồi đánh máy, rồi scan, rồi gửi à, hay có phải gửi bản scan các thứ khác không ... Có người trả lời hết mà các bạn chẳng để ý gì cả. Gửi hồ sơ qua mail cho ngân hàng chỉ cần gửi file mẫu thông tin ứng viên mà ngân hàng quy định thôi. Các bạn điền thẳng thông tin, chèn ảnh vào, và gửi duy nhất chính cái bản đó thôi. Trừ khi Ngân hàng yêu cầu nộp scan chứng chỉ thì mới phải nộp (tuy nhiên, hơn 1 năm qua mình chưa gặp trường hợp nào như vậy :D )

hi, chuẩn luôn. chiều nay cũng mới gửi xong. nhưng không biết kết quả thế nào.

Bác này nói chuẩn, ngta trả lời hết rồi mà k chịu đọc cứ hỏi lại thôi. :)))

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,608
Thành viên mới nhất
hczghsgemwwin
Back
Bên trên