LPBank LienVietPostBank tuyển dụng GDV tại Hà Nội [08.08.2013]

t cũng chi nhánh Hà Nội ^^

- - - Updated - - -

tớ ko biết gọi lên đấy kiểu j, chiều mà ko đc có khi bọn mình thu xếp lên hẳn NH nhỉ.mà sao nhiều ng pass thế nhỉ, có ai ko đc gọi ko nhỉ...

- - - Updated - - -

trang ơi gọi về vị trí bọn mình PV hum nọ ah, sáng NH gọi t ko mang máy, lo lắng..hic
ukm Nhưng a ý nói là giao dịch viên thôi Q.a ạ. Gọi lại đi. Có khi 2 đứa mình làm cùng đấy

- - - Updated - - -

à a ý còn bảo rất nhiều chi nhánh lấy nên bọn mình làm GDV chịu thêm chỉ tiêu kinh doanh như các ngân hàng khác thôi chứ không phải kiêm quan hệ khách hàng đâu :D

Sỗ 04 62668668 tại t lưu tên Ngân hàng mà nên biết ngay là Ngân hàng gọi, hi vọng chiều họ sẽ gọi lại. Nếu ko thì làm thế nào hả c

Uh giờ chờ đến 1ruoi ngân hàng làm việc lại xem sao c ah, vì giờ đang là giờ nghỉ trưa mà, Chiều khoảng 2h mà chưa thấy gọi lại thì lên ngân hàng hỏi cho chắc ăn c ah

t cũng thấy cuộc gọi nhỡ của Ngân hàng mà gọi lại ko đc. có bạn nào cũng bị nhỡ và được gọi lại chưa ?

có ai ko đc gọi ko nhỉ, tuyển nhiều thật đấy mà mình chưa thấy NH gọi lại. có số của chị Lan Anh nè, mà chưa muốn làm phiền, đợi NH gọi xem sao

Nếu cùng làm GDV ở LVP và ở Tech thì các bạn chọn bên nào? có ai biết bên LVP chính xác lương GDV là bao nhiêu k? :-ss

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,706
Thành viên mới nhất
Trái cây sấy
Back
Bên trên