LPBank LienVietPostBank tuyển dụng GDV tại Hà Nội [08.08.2013]

• Bắt đầu Bắt đầu cocghe266
  • Ngày bắt đầu Ngày bắt đầu
hehehee, PV ở Trần Hưng Đạo ah, chắc nốt mai là quyết định hẳn nhỉ, hôm nọ ko thấy tên buồn hẳn 5 phút đấy... haiz

t cũng thế. Hôm ý nhận được tin nhắn hí ha hí hửng mà kiểm tra k có tên. H tự nhiên lại gọi đi phỏng vấn, hay là mấy đứa mình số ít nên mới là người được vòng tiếp vào còn các bạn có tên thì phải phỏng vấn lại nhỉ :)))

Mình nghĩ k phải như bạn nói đâu:D. Có lẽ là họ cần thêm chỉ tiêu, hoặc những bạn pv rồi họ k ưng, nên gọi thêm để pv. Như hôm mình đi pv chị ở Phòng nhân sự nói là các em đều điểm nghiệp vụ trên 6,3 bọn chị mới gọi.:D

Mình nghĩ k phải như bạn nói đâu:D. Có lẽ là họ cần thêm chỉ tiêu, hoặc những bạn pv rồi họ k ưng, nên gọi thêm để pv. Như hôm mình đi pv chị ở Phòng nhân sự nói là các em đều điểm nghiệp vụ trên 6,3 bọn chị mới gọi.:D

Mình đùa thôi. Mình cũng nghĩ là họ muốn pv thêm để xem có ứng viên nào ưng ý không

- - - Updated - - -

Các bạn đi pv 17/8 cho bọn mình ít kinh nghiệm nhé

Hôm trước mình nhận được tin nhắn nhưng xem cũng ko có tên. Sáng nay mới đc gọi đi pv 2h chiều ngày mai. Những bạn pv rùi, cho bọn mình ít chia sẻ nhé!

Đã pv xong và được thông tin là vị trí GDV này yêu cầu thêm cả phần hướng ngoại nữa:D. Có nghĩa lai giữa QHKH và GDV.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,586
Số bình luận
528,085
Tổng số thành viên
351,987
Thành viên mới nhất
kyzsccll22
Back
Bên trên